Hạng D
30/6/08
1.505
64.474
113
59
Nếu online các bác nhớ tường thuật cho anh em nha :D
I hope you enjoy yourself this MTPINATUBO 

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Chà chà hôm nay cũng đã là ngày về rồi mà không thấy có buổii live show nào hết , dự báo thời tiết thì cũng trời nhiều mây có mưa rào rải rác , NÚI LỬA KHÔNG HOẠT ĐỘNG mà.

Mong hình ảnh đoàn nhà mình lắm nghen bác HT.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Xin chào tất cả!

Cả đoàn đã về tới nhà bình an! (... phí mất $11!).

- Mấy bữa rồi cả đoàn hoạt động mạnh quá (cả ngày lẫn đêm) nên không còn đủ sức online thông báo tình hình cho các bác ở nhà được - rất mong sự thông cảm!

- Chuyến đi nhiều ấn tượng, nhìn chung đã thành công rực rỡ. Đối với cá nhân em thì đã thay đổi cái nhìn về đất nước và con người Philipine.

- Xin cám ơn tất cả các thành viên trong đoàn - đặc biệt là bác Kenvin!
Mong rằng sắp tới chúng ta sẽ tiếp tục chinh phục những vùng đất mới!

Chúc các bác ngủ ngon.

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Ít nhất cũng có một thành viên sót lại trong đoàn còn đủ sức gõ gõ mấy dòng cho mọi người thỏa cơn ngóng ! Hic hic :(

Chúc mừng cả đoàn đã về đến nhà an toàn và thành công !

Chờ hình nhé.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Báo cáo 4so7 đã về đến nhà an toàn vào lúc 1g30 rạng sáng hôm nay, vừa về đến SG là lại phải đối mặt với lô cốt, ngập lụt (nghe tài xế taxi bảo tối qua SG mưa rất lớn) :(

Xin chân thành cám ơn bác Kevin & những người bạn tại Pru (Ms. Bình, Mr. Lợi, Mr. Raymund) đã giới thiệu với đoàn một đất nước Philippines hoàn toàn lý thú & hấp dẫn, chúng tôi sẽ quay trở lại :D

Cám ơn các bác thành viên đoàn đã rất vui vẻ, nhiệt tình, đoàn kết, gắn bó tạo nên 1 chuyến đi thành công rực rỡ

Đặc biệt cám ơn các bác đã cùng 4so7 tham gia xuyên rừng, xuống biển, lên đỉnh núi lửa, liều mình xuống chinh phục miệng núi lửa còn nghi ngút khói.

4so7 rất lấy làm vinh dự, tự hào & hạnh phúc :D khi được tham gia chuyến đi lần này cùng mọi người.

Hẹn gặp lại tất cả các bác tại khu vực tường thuật hình ảnh, cảm nhận & tại... các chuyến đi sau

P/S: phần post ảnh thì đợi chỉ thị của HT Kevin là chúng ta sẽ post tại HFC hay [Chuyên Mục Thông Tin Du Lịch OS] cho toàn thể anh em OSer chiêm ngưỡng nhé. Post 5 ảnh 1 bài viết thôi :D

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Rất cám ơn bác Kevin và cả đoàn đã tổ chức một chuyến đi thật thú vị, về hình ảnh thì rất nhiều và đẹp nữa, trong khi chờ chỉ thị em xin post 1 hình núi lửa Taal, quá đẹp các bác ạ, cái này mà chụp trên helicopter thì tuyệt vời.