Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
pqm7777 nói:
Báo cáo 4so7 đã về đến nhà an toàn vào lúc 1g30 rạng sáng hôm nay, vừa về đến SG là lại phải đối mặt với lô cốt, ngập lụt (nghe tài xế taxi bảo tối qua SG mưa rất lớn) :(

Xin chân thành cám ơn bác Kevin & những người bạn tại Pru (Ms. Bình, Mr. Lợi, Mr. Raymund) đã giới thiệu với đoàn một đất nước Philippines hoàn toàn lý thú & hấp dẫn, chúng tôi sẽ quay trở lại :D

Cám ơn các bác thành viên đoàn đã rất vui vẻ, nhiệt tình, đoàn kết, gắn bó tạo nên 1 chuyến đi thành công rực rỡ

Đặc biệt cám ơn các bác đã cùng 4so7 tham gia xuyên rừng, xuống biển, lên đỉnh núi lửa, liều mình xuống chinh phục miệng núi lửa còn nghi ngút khói.

4so7 rất lấy làm vinh dự, tự hào & hạnh phúc :D khi được tham gia chuyến đi lần này cùng mọi người.

Hẹn gặp lại tất cả các bác tại khu vực tường thuật hình ảnh, cảm nhận & tại... các chuyến đi sau

P/S: phần post ảnh thì đợi chỉ thị của HT Kevin là chúng ta sẽ post tại HFC hay [Chuyên Mục Thông Tin Du Lịch OS] cho toàn thể anh em OSer chiêm ngưỡng nhé. Post 5 ảnh 1 bài viết thôi :D

Dear ace chinh phục & khám phá Filipine!

Lời trước tiên xin cám ơn các ace đã cùng HFC chinh phục & khám phá Filipine! :)
Đặc biệt cám ơn anh Raymund, bác Viktor, 4s7, hocap.... đã nhiệt tình xung phong nhận lãnh các nhiệm vụ đột xuất cho đoàn (vd: thủ quỹ, phó nhòm, trưởng nhánh khám phá biển Batangas....) - rất mong sắp tới tiếp tục có mặt cùng ace khám phá châu Mỹ, châu Phi, châu Úc....
Do đây là lần đầu chúng ta đi đoàn đông và mang tính chất phượt, easy & free.... chứ không phải là tour trọn gói nên sẽ có một vài khiếm khuyết. Nhưng tình thương yêu, đoàn kết, sở thích đam mê khám phá & đặc biệt là mọi người đi và về bình an là trên hết. Trãi nghiệm sẽ làm các chuyến đi sau của chúng ta thêm thành công!

Hẹn gặp lại các anh chị chuyến đi Italy, Hongkong... sắp tới!
Và ngắn hạn nhất là chuyến đi Rock Water Bay vào 19&20/09/09 sắp tới là dịp xem lại hình ảnh, nhắc lại hiểm nguy, tình huống hài .....khi chinh phục & khám phá Filipino :)!!!

Một lần nữa xin trân trọng cám ơn mọi thành viên trong đoàn, các góp ý, cung cấp thông tin & động viên của ace OSer!

p/s: bác 4s7, viktor, Jenny văn phong, góc ảnh đẹp.... các bác "khai pháo" thớt phóng sự ảnh tại thớt HFC nha! Thanks!

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Chúc mừng đòan thám hiểm núi Taal đã trở về an tòan!
Một chuyến đi vui quá là vui! Thời tiết rất ủng hộ đòan nên tòan thể ace đã có dịp khám phá mọi địa hình đặc trưng ở Philipine. Từ những núi cao, đồi thấp, cho đến những hẻm nhỏ, vực sâu và cả những rừng rậm ,thảm cỏ… đã được các ace chinh phục một cách ngọan mục
.

Một lần nữa cảm ơn các bác đã tổ chức một chuyến đi quá thú vị!
Hẹn gặp lại các bác ở chuyến đi sau! ;)

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Xin chào 17 anh chị em HFC + pru .
Xin cảm ơn đến Kevinthai người đã tổ chức và chọn điểm đến cực kỳ lý thú và hấp dẫn ( kiêm mạo hiểm ) là philipin .. để đoàn chúng ta khám pha trải nghiệm và vượt lên chính mình và Đã thành công tốt đẹp .

72 giờ đã qua ... thật khó quên . với tôi và với 17 bạn đồng hành .
Cảm ơn tất cả các bạn .

Hạng B2
19/4/08
194
0
0
360.yahoo.com
Hôm qua em về được đến nhà là mừng quá leo lên ngủ liền tù tì đến 9h sáng nay mới dậy & chuẩn bị... đi làm :D Xuống gặp mommy đã nhìn em với cặp mắt hết sức chi là "lạ lùng" :p :(
Em chân thành cảm ơn tất cả 17 thành viên trong đoàn đã làm nên một chuyến đi đầy thú vị & hoành tráng. Đặc biệt cảm ơn đến các bác đã nhiệt tình lo chu đáo cho đoàn có được chuyến đi thành công đến thế ^^
Mong sớm nhận được DVD hình hoành tá tráng của các bác

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Chào các bác ! 1h30 sáng Vợ chồng em và 7777 đã " bơi " được về nhà ở Q6- Bình Tân ( ngập lớn ) an toàn !
Trước hết em rất cám ơn Bác HT HFC - kevinthai đã " làm " chuyến phượt Philippine và cám ơn tất cả các bác đã cùng nhau hưởng thụ những cuộc " chiến " trên đất nước Phil xinh đẹp !
Hình :DDDDD ! CÁC BÁC !

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
Hãy nghĩ về cuộc đời khi Tôi không còn nữa ...
Sẽ có được những gì về bên kia thế giới...
Ngoài những kỷ niệm mà thôi....bạn ơi ....và những bạn ơi....!!!
hic

Cảm ơn mọi người đã cho Tôi thêm một kỷ niêm một hành trình chinh phục bản thân... !
arc.conkiencon

Hạng B2
1/9/09
174
1
16
HCM
www.facebook.com
hello các bác kevin, hocap, hi-ach, vidtor, jennyho, minh7777,... & mọi người trong đoàn chinh phục Taal volcano

nick này là Tuyến nha là người ăn theo các bác mấy ngày ở Phi vừa rồi đó, theo link của bác kevin đưa để vào 8 đua với mọi người nè

nhân tiện, chào toàn thể mem của OS

chúc mọi người làm việc hăng say

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Dế Mèn nói:
hello các bác kevin, hocap, hi-ach, vidtor, jennyho, minh7777,... & mọi người trong đoàn chinh phục Taal volcano

nick này là Tuyến nha là người ăn theo các bác mấy ngày ở Phi vừa rồi đó, theo link của bác kevin đưa để vào 8 đua với mọi người nè

nhân tiện, chào toàn thể mem của OS

chúc mọi người làm việc hăng say
Chúc mừng bác Dế Mèn gia nhập OS ạ

Tập Lái
10/9/06
23
4
3
46
Nhìn hình bà con đi chơi đã wá đi :)

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Buồn cười quá , khoa đì zai này hư ghê , ban nick bây giờ .. đi du lịch khám phá kiều gì mà ngủ la liệt thế ..