Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
RE: Hình ảnh nội thất Lamborghini tại Sài Gòn

chain : Nội thất xe thể thao chỉ có thế các bác ơi. Các bác mà thấy Ferrari có thể nội thất còn xấu hơn cả Lambo nữa. Xe thể thao chủ yếu là tốc độ chứ kô phải thoải mái như xe 4 chổ sang trọng.

Lambo đắt tiền có giá trị. Những người chơi xe này ởnước ngoài để zin và kô độ. Nếu độ lung tung sẽ làm mất đi cái hay của nó, và làm giảm giá trị của xe. Xe đua thì cần gì quan trọng vấn đề âm thanh và xem phim trên xe?

em nhất trí với bác Chain,mua xe thể thao là để cảm nhận,thưởng thức,phục vụ cho niềm đam mê tốc độ.còn nếu thích âm thanh và xem phim thì tiền để mua em này có thể mua được mấy em sedan khác tha hồ mà độ.

Tập Lái
4/5/07
35
0
0
53
Lam Dong

Hix! xe thể thao mà đòi nội thấ như sedan thì sao được! như thế là đẹp lám rồi!

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

nội thất thì ko đc đẹp vì đây là xe thể thao: điểm chú ý nhất là tốc độ và kiểu dáng: nhưng xem chừng chủ xe mua về chỉ "sử dụng" đc kiểu dáng thôi còn tốc độ thì ko thể rồi, hix, chỉ sợ trong phút giây bốc đồng, ko kiềm chế nổi cơn thèm muốn chiếm lĩnh "cô vợ", bác đạp lún ga 1 cái thì ko biết... hix [:eek:]
nghĩ tới mà sợ: speed max >300 km/h chứ ít gì đâu [:eek:]

Tập Lái
4/5/07
35
0
0
53
Lam Dong

Chạy 317 km/h thì chỉ có wuốc lộ hoặc là sân bay thôi vì VN chưa có sân test xe hay là sân đua mà!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hix... mua chiếc xe về mà bị tù túng như vậy cũng đau khổ quá :(
em có đứa bạn bên Cali, có 1 chiếc Mustang: chiều tối nào nó cũng vít ga hết công suất-thưởng thức giá trị
thèm quá, chiếc nào cũng thèm :D

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

ai dám bắt nạt bác , bác cho hít khói ngay sợ gì :D em hi vọng đựơc gặp chiếc này 1 lần ở ngoài đường để được hít bụi xe :)

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Bác nào có dịp đi Mỹ mà chưa đủ tiền mua Lambo thì đến đây để đi thử xe nè! Có 5 thằng Mỹ thôi mà được chạy bét nhè! Phê
:D:D
http://www1.dantri.com.vn/otoxemay/2007/5/177996.vip

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

Trích đoạn: tamgia

chain : Nội thất xe thể thao chỉ có thế các bác ơi. Các bác mà thấy Ferrari có thể nội thất còn xấu hơn cả Lambo nữa. Xe thể thao chủ yếu là tốc độ chứ kô phải thoải mái như xe 4 chổ sang trọng.

Lambo đắt tiền có giá trị. Những người chơi xe này ởnước ngoài để zin và kô độ. Nếu độ lung tung sẽ làm mất đi cái hay của nó, và làm giảm giá trị của xe. Xe đua thì cần gì quan trọng vấn đề âm thanh và xem phim trên xe?

em nhất trí với bác Chain,mua xe thể thao là để cảm nhận,thưởng thức,phục vụ cho niềm đam mê tốc độ.còn nếu thích âm thanh và xem phim thì tiền để mua em này có thể mua được mấy em sedan khác tha hồ mà độ.
Em cũng đồng ý với quan điểm của bác.Xe thể thao nó phải thế.

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: dawmgoodman

2 cái thất vọng là tấm trải sàn không phù hợp và dán 3M chứ không phải Vkool !!! [8|]

Sao bác biết là dán 3M nhỉ.... em nhìn mãi mà chả thấy gì cả ...??? tấm trải sàn chắc để tạm thôi chứ ai lại để thế ...

Status
Không mở trả lời sau này.