Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
RE: Hình ảnh nội thất Lamborghini tại Sài Gòn

em cũng không hiểu các bác nói gì ...cửa mở lên không có phải là option của gallardo, mà chỉ có ở muscelago và diablo ....bác nào cứ nhìn nội thất chiếc muscelago thì biết , còn xấu hơn gallardo, không có gì hết trơn ngoại trừ cần số và cái máy nghe nhạc, ferrari f360, f430 hay enzo cũng thế ....vì là siêu xe thể thao thì là chỉ có tốc độ và máy móc , chi tiết peformance được đặt lên hàng đầu ..., bác có lầy cái ghế mát xa của mer S class ra bán đi chưa chắc mua được cái ghế thể thao của gallardo...4 cái bộ thắng của nó cũng trên chục K ....

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: HuyTQ

Chiếc này mà có mặt trong chuyến Kamravan vừa rồi thì... ko biết ai về nhất đây ta. :D:D
Độ thêm dàn âm thanh, ánh sáng hoành tráng nữa thì ngon. Chiếc này sau này cho thuê triển lãm kiếm vài trăm cũng đã lắm. Ko biếc bác Lambo có dự định này ko? :D
chiếc này đi Cam bảo đảm về nhất vì có qua tới Cam được đâu :D

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

sao cái thớt âm thanh và bảng điều khiển điều hòa của nó giống xe Audi thế nhỉ, Ý em là thiết kế giống nhau thế ?
bác nào biết nhiều cho ý kiến cái

Hạng B2
11/9/06
123
0
16

Hãng mẹ của Lambo là Audi mà bác. Như BMW là hãng mẹ của Rolls Royce vậy

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

Trích đoạn: jackyda

em thấy nội thất nó quả thực hơi thất vọng. Nhìn bề ngoài nó thì đẹp quá nhưng còn nội thất thì ko được đẹp lắm. Nhưng có lẽ nó được đầu tư hết cho động cơ rồi nên cũng ko sao. Em bò này mà chạy đường cao tốc ở VN chắc được 7-8s lại phải nhấn phanh giảm gha mất :) hơi buồn vì Vn chưa có đường nào tương xứng với em này.
:D:D:D thế mới có đk thử ga thử phanh chứ

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

hồi sáng cháu chầu chực từ 8 giờ đến gần 11 giờ trước công ty chổ 26 trần quốc thảo mà không gặp em nó các bác ạ ...... tức quá trời luôn ..............

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

trên báo VN express thì nói là chỉ khoảng 130K còn trên Dantri.net thì nói là khoảng 300K
chẳng biết nên nghe ai ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.