Tập Lái
31/10/16
21
42
23
Em đã nhắn các bác rồi ạ. Do sổ thông tin cá nhân nên xin phép inbox, bác nào quan tâm nhắn em nha

• Like
Reactions: leanhnsg
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Các bác cho em hỏi đất kdc An Sinh và Xây Dựng 5 đối diện Merita LP giờ tầm nhiêu rồi các bác, có đu dc theo vụ 2 tỏi 4 ở Thủ Thiêm ko nhỉ, có 2 miếng chó ị trong đó mà kẹt dịch 2 năm chưa ngó qua đc. Đang tính bán 1 mảnh thêm xiền sang bên Nam Long kế bên cho rộng rãi. Mấy nhà compound Khang Điền giờ lên cao quá chả khoái nữa. Ngày xưa merita mở bán có 3ty5-3ty8/ căn thì chê éo mua lol.

• Like
Reactions: HOCON and QT75
Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Các bác cho em hỏi đất kdc An Sinh và Xây Dựng 5 đối diện Merita LP giờ tầm nhiêu rồi các bác, có đu dc theo vụ 2 tỏi 4 ở Thủ Thiêm ko nhỉ, có 2 miếng chó ị trong đó mà kẹt dịch 2 năm chưa ngó qua đc. Đang tính bán 1 mảnh thêm xiền sang bên Nam Long kế bên cho rộng rãi. Mấy nhà compound Khang Điền giờ lên cao quá chả khoái nữa. Ngày xưa merita mở bán có 3ty5-3ty8/ căn thì chê éo mua lol.
Nghe nói bậy giờ tầm khoảng 11 tỷ rồi

• Like
Reactions: Duong Sang
Hạng B2
21/7/20
120
850
93
Cho mình hỏi Xây dựng 5 sao mấy năm trước giá rất rẽ so với xung quanh, không hiểu vì lý do gì.