Tập Lái
27/3/16
35
13
8
37
Chào cả nhà,
Em định nâng cấp đèn xe của vợ 2 e KIA cerato 2017, bản thân em ko muốn độ đẽo nhiều cho đèn xe, và em muốn giữ zin chút xíu, qua lời tư vấn của anh trai bên denxesieusang.com ở Q9 thì nên lắp cos và gầm là xhp70 L7 còn đèn pha là L8, giá L7 là 2.4tr/cặp và 2.9tr/cặp cho L8
Mình hỏi bên Thiện Cường thì báo giá led L7 nâng cấp giá 3.680k/ cặp, và nói cerato không gắn được L8
Hoang mang vì 2 nơi giá chênh lệch nhau quá
Anh em có ai sử dụng như thế này rồi có thể chia sẻ cho em và các bạn có nhu cầu như em kết quả sau khi gắn và có bền không ạ, độ sáng được cải thiện nhiều không, và vào hãng xe có bị bắt chẹc về việc bảo hành ko ạ, bản thân em không rành về việc độ đẽo cho xe nên cần lắm những anh chị có kinh nghiệm đi trước cho em nó một lời khuyên !!​
Bác chủ thớt inbox giá cho mình nha, nếu ok mình đem xe từ Bến Tre lên ủng hộ bác ^^

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Chào cả nhà,
Em định nâng cấp đèn xe của vợ 2 e KIA cerato 2017, bản thân em ko muốn độ đẽo nhiều cho đèn xe, và em muốn giữ zin chút xíu, qua lời tư vấn của anh trai bên denxesieusang.com ở Q9 thì nên lắp cos và gầm là xhp70 L7 còn đèn pha là L8, giá L7 là 2.4tr/cặp và 2.9tr/cặp cho L8
Mình hỏi bên Thiện Cường thì báo giá led L7 nâng cấp giá 3.680k/ cặp, và nói cerato không gắn được L8
Hoang mang vì 2 nơi giá chênh lệch nhau quá
Anh em có ai sử dụng như thế này rồi có thể chia sẻ cho em và các bạn có nhu cầu như em kết quả sau khi gắn và có bền không ạ, độ sáng được cải thiện nhiều không, và vào hãng xe có bị bắt chẹc về việc bảo hành ko ạ, bản thân em không rành về việc độ đẽo cho xe nên cần lắm những anh chị có kinh nghiệm đi trước cho em nó một lời khuyên !!​
Bác chủ thớt inbox giá cho mình nha, nếu ok mình đem xe từ Bến Tre lên ủng hộ bác ^^
Nghe đồn Thiện Cường giá cả khá là "premium" còn chất lượng thì chưa làm chưa biết. Lang thang trên mạng thì nghe cũng nhiều phốt, đọc comment trên kênh YouTube (chắc là của cửa hàng vì có tên "Phụ Tùng Thiện Cường") thì thấy rủa xả kha khá.
Giá bên đèn xe siêu sáng là đúng giá rồi đó bác vì cái bóng xhp L7 trên alibaba cũng cỡ cỡ giá đó thôi à.
Mình đã gắn XHP L7 ở một chỗ khác thì giá cũng ngang ngang denxesieusang.com

• Like
Reactions: Khiem KS
Tập Lái
27/3/16
35
13
8
37
Nghe đồn Thiện Cường giá cả khá là "premium" còn chất lượng thì chưa làm chưa biết. Lang thang trên mạng thì nghe cũng nhiều phốt, đọc comment trên kênh YouTube (chắc là của cửa hàng vì có tên "Phụ Tùng Thiện Cường") thì thấy rủa xả kha khá.
Giá bên đèn xe siêu sáng là đúng giá rồi đó bác vì cái bóng xhp L7 trên alibaba cũng cỡ cỡ giá đó thôi à.
Mình đã gắn XHP L7 ở một chỗ khác thì giá cũng ngang ngang denxesieusang.com
Cảm ơn bạn, mình nghe Thiện Cường cũng khá lình xình trên mạng,
Bạn lên L7 thấy sáng nhiều hơn nguyên bản ko và nó có bám đường không bạn?

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Cảm ơn bạn, mình nghe Thiện Cường cũng khá lình xình trên mạng,
Bạn lên L7 thấy sáng nhiều hơn nguyên bản ko và nó có bám đường không bạn?
Sáng lắm nói chung là dư xài. Thường lên đèn LED từ halogen hay bị tình trạng không gom sáng do khoảng cách tim đèn hơi khác nhau giữa LED với bóng halogen.
Bác cứ lấy loại 4300Kelvin là ổn.

• Like
Reactions: Khiem KS
Tập Lái
27/3/16
35
13
8
37
Sáng lắm nói chung là dư xài. Thường lên đèn LED từ halogen hay bị tình trạng không gom sáng do khoảng cách tim đèn hơi khác nhau giữa LED với bóng halogen.
Bác cứ lấy loại 4300Kelvin là ổn.
cảm ơn bác, em vừa lên full led sử dụng L7,L8 cho em nó chiều nay, nói chung rất hài lòng, tổng thiệt hại cho 3 cặp hết 8.2tr
TDBI7F

Tập Lái
1/3/14
15
4
3
Hồ Chí Minh
Chào bác !
Em muốn thay bóng led sương mù và led pha cho Hyundai Accent 2018 cho nó full led

Em muốn thay loại LED PHILIPS Lumiled, bác rư vấn lắp loại nào cho hợp với chóa của em nhé

Bác inbox giá giúp em

Thanks bác

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Chào bác !
Em muốn thay bóng led sương mù và led pha cho Hyundai Accent 2018 cho nó full led

Em muốn thay loại LED PHILIPS Lumiled, bác rư vấn lắp loại nào cho hợp với chóa của em nhé

Bác inbox giá giúp em

Thanks bác
Chào bác.
Xe bác lắp bóng cho pha và gầm là ok ạ, ưu điểm là kích sáng ngay tức thì, ko tốn điện, ko nóng chóa và sáng gấp mấy lần đèn nguyên bản ạ.
Địa chỉ gara: NovaTech Auto - Số 22 đường số 1, Khu dân cư Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh (qua cầu Nguyễn Văn Cừ khoảng 2km), Tp. HCM
Cần tư vấn thêm anh vui lòng gọi 0947211246 em sẽ tư vấn cụ thể hơn ạ.​

Tập Lái
9/7/16
38
75
18
34
I10 2018 HB đèn gầm led sẵn rồi. Pha cos đang là halogen chung 1 đen.
Nói chung khá tối, bác chủ cho e loại bóng led thay cho e nó cái. Loại bình dân hạt dẻ chất lượng okie ý ạ.
Báo e giá cái

• Like
Reactions: NovaTech.vn