Tập Lái
17/12/14
13
11
3
47
Chào bác.
Xe bác hôm đó lắp cặp cos và gầm. Chắc chắn nó phải sáng và xa hơn Halogen rồi. Hihi. Nếu bác muốn chiếu xa hơn nữa thì vài hôm em qua GV em alo bác nhé, chỉnh cũng nhanh thôi ạ. Bác nhắn cái số đt của bác vào inbox giúp em nhé. Thanks bác.
Khoái nhất là khâu này, inbox là answer liền. thanks

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Tập Lái
29/9/14
12
11
3
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác tư vấn dùm em. Em tính làm con pha altis 2014 chứ halogen hơi tối. nhưng em không rành lắm và xe mới nên cũng hơi ngại mổ xẻ :D. Liệu thay pha Led có phải mổ xẻ gì nhiều như độ xenon không ạ? Bác cho em xin cái giá luôn nhé

• Like
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Bác tư vấn dùm em. Em tính làm con pha altis 2014 chứ halogen hơi tối. nhưng em không rành lắm và xe mới nên cũng hơi ngại mổ xẻ :D. Liệu thay pha Led có phải mổ xẻ gì nhiều như độ xenon không ạ? Bác cho em xin cái giá luôn nhé
Bác thay bóng LED cho pha là hợp lý cây bài rồi ạ, hihi. Vì ưu điểm của LED là sáng ngay tức thì, nhanh, mạnh không trễ tí nào.
Xe bác chỉ cần thay cặp LED Philips Lumileds 45w - 4500Lumen là đã pha chấp bi-xenon luôn, và quan trọng là ko độ chế hay cắt gọt 1 cọng dây điện nào. Chân bóng vừa khít.
Em gửi inbox bác xem giúp em nha. Thanks bác.

Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
NovaTech.vn thay bóng LED PHILIPS Lumileds siêu sáng cho xe Toyota Sienna 2015, bác chủ xe thích màu trắng 6000k từ pha cho đến cos và gầm, rất là matching với ánh sáng đèn pha, cos, và... màu trắng của xe, hihi.
Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1)

Sau khi lắp và căn chỉnh ánh sáng xong: ánh sáng trải đều và rộng khắp đầu xe chứ ko tóe loe chói mắt như nhiều người vẫn nghĩ sai về LED.
Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1)

Đèn xe trắng trên chiếc xe màu trắng, rất thời trang như các dòng xe Mer hay BMW hay Audi Full LED
Cos:
Pha:
Video Clip:
Link tham khảo:
http://novatech.vn/toyota-sienna-thay-bong-led-philips-lumileds-45w-4500lumen/
Cảm ơn các bác đã xem tin.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: innova5543
Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
NovaTech.vn thay bóng LED PHILIPS Lumileds siêu sáng cho xe Toyota Sienna 2015, bác chủ xe thích màu trắng 6000k từ pha cho đến cos và gầm, rất là matching với ánh sáng đèn pha, cos, và... màu trắng của xe, hihi.
View attachment 315088
Sau khi lắp và căn chỉnh ánh sáng xong: ánh sáng trải đều và rộng khắp đầu xe chứ ko tóe loe chói mắt như nhiều người vẫn nghĩ sai về LED.
View attachment 315094
Đèn xe trắng trên chiếc xe màu trắng, rất thời trang như các dòng xe Mer hay BMW hay Audi Full LED
View attachment 315092 View attachment 315091 View attachment 315090 View attachment 315089 Cos:View attachment 315085 View attachment 315098 View attachment 315097 View attachment 315096 Pha:View attachment 315087 Video Clip:
Cảm ơn các bác đã xem tin.
Tình hình là em hẹn Bác sáng sớm mai em ghé chỗ Bác thi công cặp Bi đèn gầm led xem em nhé (Bận quá giờ em mới rảnh). Bác nhớ chọn một bọ tốt và sạch nhất cho em nhé. thank bác.

• Like