Chi Hội Phó FFC
29/5/14
324
374
63
Nho Cac BAC Kiem tra xem. Hinh Nhu Eco duoc ford Phu gam roi Sao do . Sau 100 km noi SG em cam nhan xe men, Chu A hoi vuon 1ti. Chan ga bi tre nhieu, 3 nguoi phia Sau rat ok, xe de Dieu khien , moi Dau phat Hien : son xe rat mong , de bi xuoc .( em Tay Lai yeu + F1 da lam bi nhieu chô) - SD phong nen khong co Dau Cac bac Bo qua cho.
Hình ảnh chi tiết Ford EcoSport tại Việt Nam

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
Nho Cac BAC Kiem tra xem. Hinh Nhu Eco duoc ford Phu gam roi Sao do . Sau 100 km noi SG em cam nhan xe men, Chu A hoi vuon 1ti. Chan ga bi tre nhieu, 3 nguoi phia Sau rat ok, xe de Dieu khien , moi Dau phat Hien : son xe rat mong , de bi xuoc .( em Tay Lai yeu + F1 da lam bi nhieu chô) - SD phong nen khong co Dau Cac bac Bo qua cho.View attachment 96814

Bác tháo thử cái bánh treo bỏ vào trong cốp xem vửa không ?

Hạng D
12/9/09
1.796
64.734
113
Sai Gon
Đẹp, gọn, đi phố luồn lách sướng phải biết.
Đi trong phố các bác sắm cái bơm điện, bỏ bánh sơ cua ở nhà thấy hợp lí, nhìn em nó bé bỏng mà cõng cái bánh sơ cua thấy tội. :)

Hạng B2
15/8/12
484
2.297
93
Nho Cac BAC Kiem tra xem. Hinh Nhu Eco duoc ford Phu gam roi Sao do . Sau 100 km noi SG em cam nhan xe men, Chu A hoi vuon 1ti. Chan ga bi tre nhieu, 3 nguoi phia Sau rat ok, xe de Dieu khien , moi Dau phat Hien : son xe rat mong , de bi xuoc .( em Tay Lai yeu + F1 da lam bi nhieu chô) - SD phong nen khong co Dau Cac bac Bo qua cho.View attachment 96814
Phủ nano cho bớt bị trầy có nên không mấy bác?

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Em cũng mới test thử, cột chữ A khá là vướng (điểm trừ lớn nhất của xe), tiếng pô xe nghe rất sport, tuy nhiên vọng vào xe nhiều (ai thik yên tĩnh thì ko khoái lắm),cửa phải đóng mạnh tay mới vô,bánh xe sơ cua em nghĩ nhét cốp vừa (vì to cái vỏ hộp ngoài, chứ bánh cũng ko lớn lắm)

xe khá dễ điều khiển, vào cua tốt, đầm xe, phuộc nhún OK, thắng ăn và rất êm (đạp ga lên 60-70,dậm mạnh thắng dừng ko hề bị giựt xe). Xe ko có Cruit Control nhưng có chức năng cảnh báo tốc độ khá hay, chân ga hơi trễ và khá nặng, chắc phải chạy 1 thời gian mới quen.

Tổng thể thì xe nhìn khá đẹp, nhưng nhiều chi tiết thô kệch,nhìn rẻ tiền,nhất là những vị trí khuất như phía trong cửa thứ 5, hay các góc khuất. Nếu có thêm hop tỳ tay sẽ tiện dụng và đẹp hơn rất nhiều.

nhìn chung 1 chiếc mini SUV như vậy cũng khá ổn, tuy nhiên giá mềm hơn 1 chút sẽ hợp lý hơn. Đang thương lượng với sale, ưu đãi giá tốt hơn thì sẽ lấy cho thằng em.