Hạng C
28/3/15
614
695
93
Ôi 31 phiên bản, thay đổi cái Lazang cũng là một phiên bản để tăng giá cả trăm triệu như Fortuner hay sao? Dân ngu cũng không ngu mãi đâu ạ :D
Em được biết Hilux phát triển phiên bản mới cùng thời điểm với Ranger, nhưng ra mắt chậm hơn gần năm trời bởi vì trong một năm trời ấy họ chờ Ranger ra trước để điều chỉnh thiết kế cho tương xứng.
Khổ một nỗi muốn tương xứng với Ranger, đẳng cấp tính năng và tiện nghi phải ngang Camry mất rồi. Vì vậy sau bao nhiêu lần nâng lên đặt xuống, họ quyết định ra mắt một Hilux đúng nghĩa là xe "Bán tải": Mục đích chủ yếu dùng để chở Lợn.
Với hy vọng sẽ có doanh số cao ở một vài thị trường dân trí rất thấp :D
Ở VN thì dùng Ca-Bin kép rồi đem về 3 phiên bản:
2.8 AT 4x4 để cạnh tranh với Ranger Wildtrak và Navara VL.
2.8 MT 4 x4 để đấu với Ranger XLT và Na SL
và bản base 2.4 MT 4x2 là chuẩn.

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
52
Sao mà em nó xấu thế, bản này định hướng phục vụ khách nữ hay sao mà nhìn cái mặt xe vừa xấu vừa ẻo lả thế không biết.
Không có cửa với Ford Ranger, Mazda BT rồi, chưa kể là Navara nữa
Cái mặt phị ra trông như mặt Ngọc Trinh :3dgian:

Hạng D
Đây là ngày cuối cùng bác là sale Toy :3dcuoigif:
Đâu cứ phải là sales hãng này là chê hãng khác đâu Bác. Em luôn ghi nhận ưu và khuyết điểm của Sản phẩm đang bán và của đối thủ ạ. Cái dở nhất trong bán hàng là nói xấu đối thủ. Vậy chắc hay nhất là khen đối thủ. Kaka

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.570
11.807
113
HCM
Đâu cứ phải là sales hãng này là chê hãng khác đâu Bác. Em luôn ghi nhận ưu và khuyết điểm của Sản phẩm đang bán và của đối thủ ạ. Cái dở nhất trong bán hàng là nói xấu đối thủ. Vậy chắc hay nhất là khen đối thủ. Kaka
Như bác mới là cao thủ ! :p

• Like
Reactions: trongvu
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Haha cái thế giới này dân trí thấp nhỉ nên cái xe bị dân ta chém cho tơi tả luôn nằm trong top 20 thế giới với trên dưới 600.000 xe 1 năm. Em Ford Ranger được ca tụng như thần không biết nằm ăn đâu. Đúng là dân trí thế giới phải xách ra để mấy chú ở đây dạy lại mới được hehe.

Hạng B1
6/3/11
92
60
28
33
không, cá nhân em nhìn em này xấu thật, mà chỉ nói số tự động mà không biết mấy cấp ? em này mà số AT 4 cấp nữa thì xóa luôn trong memory của em luôn..!:3dchientrung: