Tập Lái
10/7/19
27
0
1
35
Hay quá, luôn kết hợp các chuyên trải nghiệm dã ngoại và cộng đồng như thế này thì tuyệt vời.

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Tiền xăng chắc gấp mẹ nó 10 lần tiền quà rồi mấy a nhỉ ?
Tiền xăng ấy dồn vào thuê chiếc 45 chỗ. Còn lại để mua quà hợp lý đó bác

Mấy bác này xàm thấy sợ. Người ta chơi xe, đam mê lái xe theo nhóm qua những cung đường đẹp để thỏa đam mê và trải nghiệm. Thay vì đi chơi không vậy họ kết hợp thêm làm từ thiện cho thêm phần ý nghĩa. Gì mà tiền xăng với thuê xe 45 chỗ ở đây. Tào lao!

Mấy bác làm được như người ta chưa mà ở nhà ngồi quào bàn phím? Đừng dạy người giàu cách xài tiền nhé! :mad:

• Like
Reactions: Cuncon and huyb9
Tập Lái
22/8/19
1
0
0
33
chương trình xuất phát từ 1 bạn và anh em ủng hộ để cùng nhau thực hiện thôi. Anh em vô đây xe gì cũng đc không nhất thiết phải xe Đức nhé quan trọng là đối xử với nhau chứ Nhật Hàn gì cũng chỉ là cái xe thôi

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Tiền xăng người ta có xin pác ko vậy? Đi làm từ thiện cũng bị soi mói nhỉ
T
Tiền xăng người ta có xin pác ko vậy? Đi làm từ thiện cũng bị soi mói nhỉ
Ko xin, nhưng nhìn thấy ngứa mắt thôi bác,
Mấy bác này xàm thấy sợ. Người ta chơi xe, đam mê lái xe theo nhóm qua những cung đường đẹp để thỏa đam mê và trải nghiệm. Thay vì đi chơi không vậy họ kết hợp thêm làm từ thiện cho thêm phần ý nghĩa. Gì mà tiền xăng với thuê xe 45 chỗ ở đây. Tào lao!

Mấy bác làm được như người ta chưa mà ở nhà ngồi quào bàn phím? Đừng dạy người giàu cách xài tiền nhé! :mad:
vãi giàu :D vãi cách xài tiền :D
Làm từ thiện chẳng ai đi khoe đâu mà hỏi làm gì

Hạng B2
24/3/17
219
247
58
T

Ko xin, nhưng nhìn thấy ngứa mắt thôi bác,

vãi giàu :D vãi cách xài tiền :D
Làm từ thiện chẳng ai đi khoe đâu mà hỏi làm gì

Làm từ thiện mà im im thì bảo có tiền sao ko đi làm từ thiện. Thay vì gõ phím giúp dc gì cho đời chưa? Bớt gato đi. Đàn ông như chú còn thua đàn bà

Tập Lái
23/8/19
1
0
0
113
Làm từ thiện mà im im thì bảo có tiền sao ko đi làm từ thiện. Thay vì gõ phím giúp dc gì cho đời chưa? Bớt gato đi. Đàn ông như chú còn thua đàn bà
Vãi gato :)) mấy a có gì mà người khác phải gato vậy, vãi a quá