Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
Hình ảnh chuyến đi Vũng Tàu của MFC

Quynh grandis: Người đàn ông không sợ vợ.. người khác

Âm mưu tính kế đối phó các bà

Nắng Sài gòn em đi mà chợt mát :p

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
kingo nói:
Post hình mấy ngày chì có vài commnet và cũng chỉ toàn người xưa, cảnh cũ. Thế thì bố cáo giải thể hội Mit cho nó lành nhể. Gặp nhau cà phê thì rất xôm., yêu cầu làm chương trình giao lưu. Đến khi post chương trình giao lưu cả tháng chẳng thấy mem mới nào. Vậy cái này không phải do ban lãnh đạn không nhiệt tình rồi.
Chắc phải làm 1 buổi tuyên bố từ chức và giải thể tại Lửa hồng thôi.

- Kingo: Chú chỉ có 2 lựa chọn, một là làm HP thường trực như hiện tại hai là lên chức.

- Hội MFC sẽ không giải thể ......cùng lắm đổi tên thành Anti-MIt FC hay cái gì đó. Anh em chơi vẫn rất đông, vui vẻ và đoàn kết, giải thể thì còn đâu chỗ chơi. Chú không thấy bầy chừ MFC đã có thêm chi nhánh ở Bình Dương, Vũng Tàu, Biên Hòa ......rồi đang gửi người đi Đà Nẵng, Hà nội gây dựng hả?

- Thường thì bạo phát bạo tàn, lên từ từ thì bền chặt. Trước giờ hội mình là một tập thể thân thiết thì làm gì có chuyện .......phát triển nhanh đươc. Lâu lâu kết nạp đươc một gia đình mới là mừng rồi. Chuyến này thêm đươc gia đình bác Kim còn gì nữa !!!! Vấn đề là phải kêu gọi các gia đình trong hội tích cực Welcome các thành viên mới là ổn

- Cái vụ off chai lửa hồng là chuyện hàng tháng. Chú cứ tổ chức. Kỳ này chủ đề là lễ nhận chức mới (rửa chức) của khá nhiều thành viên: Green, Bmw, minhptsc (cha này chốn chắc),...rồi Lacoste nữa.

- Rồi còn vấn đề gì chú lăn tăn thì cứ nói ra. MIễn là 2 vợ chồng chú vui vẻ, sung sướng, hạnh phúc, sẵn sàng tổ chức cho cả hội mỗi tháng vui chơi mỗi tháng ít nhất một lần là ổn !!!! Lần này anh hứa sẽ sắp xếp giúp chú mọi thứ chú cần và yêu cầu không nói về chủ đề từ chức nữa - xui.

Hội mình chơi kiểu thân thiết, cả hội như một gia đình thì cũng không cần đông đâu. Chú thử trả lời coi Có gia đình nào đông mà đoàn kết không ???

Không biết Kingo 2 có đọc nhưng dòng này không nhưng nhớ báo chi tiết cho nó nhé. Đồng vợ đồng chồng mới máu được

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
minhptscnsd nói:
ghét lão rạn đít fang 4 lon đến trễ

Thế là anh thông cảm chú nhiều gòi á!!!;) Lần sau mà phải để anh alo mất mấy cuộc là 4x2=8 lon cho tẻo luôn!!!:p

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
@Kingo: không được manh động ! ha ha ha, có gì tao với mày...........................cùng nhảy ! ha ha ha ha, phải hỏi ý anh em trước chớ ! Đặc biệt là ý của......................................tao để tao làm chung ! ha ha ha ha.

Thôi cứ từ từ đi. HP thì giữ yên đó cho nó yên ổn giúp tao cái. Còn nếu cần HT thì tao đề xuất lão............................dưỡng ! Tức là DUONGLAO ! HP thì chỉ cần giúp tay trái hay tay phải thôi. Còn hai tay thì để.............cha HT làm ! hic hic. Nếu có bầu bán gì thì vote cho DuongLao ngay !

@DuongLao: em thấy anh là hợp nhất với chức HT vì những lý do sau:
1. Rãnh.............................y chang em ! hic hic
2. Nhiệt tình thì cũng...........y chang em ! khà khà khà
3. Khả năng lãnh đạo...........hơn em !
4. Kinh nghiệm MFC cũng đủ lớn.
5. Xe đang chạy: MIT ! hic hic, cái này hơn em là cái chắc.

Đề nghị anh không được "phớt lờ" ! Nếu không là em "xúi" đại gia đình Kingo.............gì gì luôn á (nói ra sợ...........xui) ! kha kha kha. Mình vì mọi người mặc dù mọi người coi mình như............................MỌI !

@QuynhGrandis: của ai cũng chẳng sao. Miễn sao nó chí lý, hợp lý và THÔNG LÝ là được ! ha ha ha, THÔNG LÝ nghĩa là LÝ THÔNG á ! Gian y như thằng quỷ đó ! ha ha ha

@Minhptsc: phạt là phải rồi. Ai biểu "quan hệ" tùm lum làm chi. Quan hệ với tụi Sài Gòn không chịu ! Nên phải ráng chịu 4 là đúng. Mà hôm đó có uống đủ 4 lon đâu ! khà khà !

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
ặc ặc, zô 5p quất cho 3 lon, sau đó còn đi 2 độ vodka & rượu rắn nữa hic hic, lúc về gọi đt lại rủ đi bar, phát hiện bí mật keke

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
@keenlon
Mấy người nể vợ không làm lãnh đạo được. Nhưng Mit đốt đuốc tìm không thấy ai không sợ vợ .

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
@Minhptsc: Bí mật gì kể ae nghe phát coi!!! tò mò wá rồi!!!

@Bác Trường195: Mit o cần đốt đuốc, nhắm mắt cũng thấy toàn những ông sợ vợ! Em hãnh diện vì sợ vợ đấy bác! :p
Nhân tiện sorry bác về việc xin sơ đồ hệ thống điện Triton, bạn em cũng o dám lấy cho e mượn về copy vì chưa muốn về hưu sớm!:)

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
quynhgrandis nói:
@Bác Trường195: Mit o cần đốt đuốc, nhắm mắt cũng thấy toàn những ông sợ vợ! Em hãnh diện vì sợ vợ đấy bác! :p
Nhân tiện sorry bác về việc xin sơ đồ hệ thống điện Triton, bạn em cũng o dám lấy cho e mượn về copy vì chưa muốn về hưu sớm!:)
Như vậy chứng tỏ vợ bác rất giỏi, và vợ của các bác Mit đều giỏi. Hoan hô Mit:D

@Nhân tiện sorry bác về việc xin sơ đồ hệ thống điện Triton, bạn em cũng o dám lấy cho e mượn về copy vì chưa muốn về hưu sớm!:)
Mình xin được rồi, bây giờ cần lúa và chuột bạch. Bác hô hào góp lúa đi. Được cái này thì Mit đi chơi không cần thu lúa :D:D