Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Mợ KAC_hl nói:
Mợ Ruby nói:
Đã xong hết mọi việc, hôm nay về xóm thấy túp lều tranh ở vùng quê bình yên của mình đang được nhà bác Ba lăng xê quá xá.
Xin cám ơn các bác, các mợ đã không ngại đường xa, nắng, gió để đến với gia đình em nói riêng và HPN nói chung.
Xin cám ơn các tềnh iu của em. Các mợ nhà mình thật đảm đang, giỏi giang, vén khéo, biết nấu bếp củi một cách thuần thục. Lăng xả không ngại khó khăn và ko có ai chỉ tay năm ngón, điều đó làm em cũng vơi bớt nỗi lo nhà tranh mái lá của mình.
Xin cám ơn bác Ba nhiều lắm ạ, người vất vả nhất để chúng ta có thể nhìn thấy lại mình và mọi người sau một cuộc vui.

Em vẫn yêu XNL, nhất là HPN của chị em mình, luôn luôn và mãi mãi như thế ạ. Nếu thích thì nhớ like cho em nhoa các tềnh iu.
:)
LIKE LIKE LIKE!!!! nút like đâu rùi nhể:cool:

Hạng C
24/9/10
502
0
0
Hôm qua thấy em mặc cái áo hình gì hong? con ách bích thấy hem, thể hiện hết rồi đó. Hôm nay làm bộ giả lả tay bắt mặt mừng để mọi người iu em nhiều hỏn í mà. Củi à, sao Củi vén váy ủa vén áo em lên mần chi vậy, tội....ngừ ta lém

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/9/10
502
0
0
Hội trưởng là tuyệt vời nhất nà, ai như 2 nường kia, hong like cho em còn chém em tơi tả. Chém từ FB dìa tới bên này, xả làm đôi, xong dựng em dậy xả làm 8. Ác ghớm luôn.

Last edited by a moderator: