Hạng C
14/4/07
727
1.165
93
Trước lúc bác này chụp đc tấm hình khoản 30p thì em nó vừa trót lọt qua trạm đăng kiểm ở cầu Bình Triệu. Trước lúc vào đc trạm đăng kiểm trên đường đi từ PN đã 3 lần em nhờ xe ôm đẩy giúp vào lề để tránh kẹt xe. Lý do hết nước giải nhiệt cứ chạy vài cây là nóng máy kg chạy đc.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
48
Trái Đất
Em xem lại trong Hướng dẫn sử dụng của 4runner thì thấy: trường hợp kéo xe như trên thì khuyến cáo nên xài dolly cho 2 bánh sau. Nếu không có dolly thì chỉ cần: nhả thắng tay, chuyển số về N và gài cầu vị trí H2 là ok.
Nhân tiện em upload luôn cái Owner manual để các bác tham khảo. Chúc Vàng anh già mau lành bệnh

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11

Không thể tin được các bác hành hạ em nó .. lê chân không nổi như thế này ....

Xe ford của OX ... đúng là tác phẩm của nhóm này .. nâng gầm lên rửa 3 lần .. rồi mà cứ mỗi lần lại ra .. những cục đất to đùng ... Mấy cháu rửa xe hỏi : .. Chú đi đâu mà trông bên ngoài láng mướt mà gầm xe chú dơ dữ vậy ... Ngại ghê

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/4/07
727
1.165
93
Em tưởng bác xịt gầm rớt ra con cá khô chứ đất đỏ là bình thường

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Máy mới làm sao để chết ngắc phải kéo về vậy các bác? Mà dù là xe sử dụng mục đích gì thì cũng phải có chế độ bảo hành chứ hả? EM nghĩ chắc chỉ là thổi Joint Culass, không có gì quá nghiêm trọng đâu. Dù là máy mới đại tu nhưng làm cẩn thận thì cũng có khác gin mấy đâu bác.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Automatic nói:
Máy mới làm sao để chết ngắc phải kéo về vậy các bác? Mà dù là xe sử dụng mục đích gì thì cũng phải có chế độ bảo hành chứ hả? EM nghĩ chắc chỉ là thổi Joint Culass, không có gì quá nghiêm trọng đâu. Dù là máy mới đại tu nhưng làm cẩn thận thì cũng có khác gin mấy đâu bác.

Đúng là không có gì nghiêm trọng đâu Bác sỹ. Máy mới làm nên chạy ngon lành, mới phát hiện ra nắp két nước bị hỏng nên thoát hơi nước, hôm trước kiểm tra không kỹ nên nước cạn làm nóng máy, máy nóng quá nên tự ngắt ....để yên tâm nên nhờ người vác em nó về cho lành, cũng phải o bế em nó tí chứ:)
Hôm nay đã khắc phục được rồi, Chủ nhật này cho em nó theo hộ tống TFC việc khuân vác hàng hóa làm công tác xã hội, sau đó làm buổi offroad nhẹ test lại xem sao ..:D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
F1 ơi xe 4runner này bán lại nhiêu đấy? Để em còn liệu cơm gắp mắm.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Ba em các bác mang đi Offroad đều không sinh ra để Offroad cả , nhưng tinh thần các bác quả là đáng khâm phục

Tập Lái
30/8/09
15
0
0
Mấy con như này chắc hơp với em, em kết loại này hơn mấy loại đắt tiền. nhìn dáng là thấy khỏe mạnh thích thích rồi