Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
Giải lao sau lượt đấu thứ nhất.

Cậu về...........! Nhưng cậu về kỳ này hóoc môn nữ hơi cao....?:D:D:D

Cậu cần 1 Nam to koan, đẹp....chai thông dịch cho cậu.......căng quá..!

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
Sân cỏ thiên nhiên....?

Cặp đôi "điểm 10 cho chất lượng"

Phóng diên chiến chường....Hoanglyly

Hạng B2
3/10/12
308
11
18
40
Em hậu Nhuệ của đàn chị Cher ...cher đang phục hồi sức lực để phục vụ mấy Bác hihi sự trở lại của Cheri sau này sẽ hoành tráng lắm đây...
Cheri một thời đồng hành vui,buồn cùng gia đình Fiat ...chắc chắn cái tên Cheri sẽ luôn nằm trong Tim của Fiat..mọi người điều iu quý Cherie một thời ,em tin điều đó!!!
Em còn nhiều thiếu sót nhưng sẽ cố gắng nối chân theo Đàn chị cùng Fiat xây dựng một sân chơi đoàn kết ,thân Thiện,yêu thương ,chia sẽ và xả strees thoải mái...chơi hết mình làm hết sức..tinh thần FIFC bất diệt hihi

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Có Lyly rồi thì không cần tay máy nào nữa đâu, đừng bỏ Fiat đi nhé. Chụp ngon, máy xịn, quan trọng cái khoản xinh đẹp nữa là đủ rồi

P/S: Còn bạn gái nào xinh thì kêu vào Fiat chụp luôn nhóe, nên trẻ hóa đội ngũ chụp hình làm phóng tinh ký sự:D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
Mười Lượng nói:
không thấy phóng tinh viên cher vậy các bác .

Hoanglyly nói:
Em hậu Nhuệ của đàn chị Cher ...cher đang phục hồi sức lực để phục vụ mấy Bác hihi sự trở lại của Cheri sau này sẽ hoành tráng lắm đây...
Cheri một thời đồng hành vui,buồn cùng gia đình Fiat ...chắc chắn cái tên Cheri sẽ luôn nằm trong Tim của Fiat..mọi người điều iu quý Cherie một thời ,em tin điều đó!!!
Em còn nhiều thiếu sót nhưng sẽ cố gắng nối chân theo Đàn chị cùng Fiat xây dựng một sân chơi đoàn kết ,thân Thiện,yêu thương ,chia sẽ và xả strees thoải mái...chơi hết mình làm hết sức..tinh thần FIFC bất diệt hihi

E đây nè..... nhắc đến tên e nhiều quá nhoen :D, Fiat e cũng đã đóng góp công sức chút đỉnh nhưng lúc đó là vì e thấy thích nên làm thế (ko vì ai hết nha;););)) vì xưa giờ ở đâu e thấy vui là có mặt của e, còn e thấy hết vui là e rút. Nhưng ....e ko thấy vui đâu có nghĩa là người khác ko vui đâu nên các bác cứ yên tâm nhé, ai thấy vui thì cứ tiếp tục ở lại ......như Lyly chẳng hạn ;););)

Vì e có quan niệm thế này e sống ko có thần tượng, e phải vui trước đã, còn ai đó vui thì tốt, ko vui e cũng ko có trách nhiệm đâu nhoen :):):):)

Cuối cùng: cũng đã 1 thời gian dài vui buồn lang thang cùng Fiat rồi, cám ơn các bác đã cưu mang và chia sẽ những vui buồn cùng Cherie nhé, e sẽ ko bao giờ quên...... Những kỷ niệm đẹp xin cho e giữ lại........, còn những chuyện ko vui và .......vớ vấn e xin vứt vào thùng rác hết

Tạm biệt.

Hạng B2
10/11/11
191
3
18
39
quangpham71 nói:

CHÚC MỪNG FIFC VÔ ĐỊCH ĐÔI NAM GIẢI TENNIS MỪNG SINH NHẬT MAFC

...

Bac fiat albea 1.3 (Chiến)

Chúc mừng bác Chiến đã làm rạng danh FIFC
Cám ơn bác, chiến thắng này là nhờ "chả lụa bình an" của Bác Nhatha đó bác :D
Một lần nữa cám ơn tất cả các CĐV thật nhiệt tình FIFC nhà mình, nhờ đó mà e mới có sức mạnh để chiến thắng đó....:D