Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
khanhhuydelta nói:
culanhotmit nói:
Em tham gia được tuốt. Chỉ ngặt nỗi CN thì hiếm khi nào có quota ra BH lắm. Các bác sắp xếp xem sao, rồi hú em 1 tiếng.

Bác Culan bận thì để em thế chỗ được không ạ? Nhà cũng gần đó và cũng muốn được giao lưu với mọi người

Thực ra bác Cùlà đọc ko kỹ nội dung xuất phát để có mấy cuộc chiến này. Bác cứ quan sát lại sẽ thấy tính....đối xứng trong các cặp ở phần ....hình thể. Kakakaka. Ai đạt được tiêu chí này mới được dự Bác ợ. Các Bác bên trên đã chọn được 3 cặp. Hôm tổng kết giải dự định của Ban tổ trác định trao cho cặp Rôbớt với Nămanhtrànbụi nhưng chưa thông nhứt vì còn vài ứng viên ko thua kém. Thành thử hẹn hò cho trận chiến Bình Hoà Chủ nhật này đoá.
Quy chế ...tài luôn : Hẹn mà ko ra là bị xử thua đúng bằng phần nếu thua thực tế. Trọng tài Ai-chít-em lưu ý dùm nha.

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16
Em biết mà bác. Partner của em muốn giao lưu thêm thôi. Còn bác khanhhuy thì cũng muốn giao lưu nữa :D

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Robert khè 1 cái là run tay, sai focus ngay... Chả trách gì mấy cặp khác run chân, có cả em nữa.

Hạng B2
17/6/08
118
0
16
xe_online nói:
khanhhuydelta nói:
culanhotmit nói:
Em tham gia được tuốt. Chỉ ngặt nỗi CN thì hiếm khi nào có quota ra BH lắm. Các bác sắp xếp xem sao, rồi hú em 1 tiếng.

Bác Culan bận thì để em thế chỗ được không ạ? Nhà cũng gần đó và cũng muốn được giao lưu với mọi người

Thực ra bác Cùlà đọc ko kỹ nội dung xuất phát để có mấy cuộc chiến này. Bác cứ quan sát lại sẽ thấy tính....đối xứng trong các cặp ở phần ....hình thể. Kakakaka. Ai đạt được tiêu chí này mới được dự Bác ợ. Các Bác bên trên đã chọn được 3 cặp. Hôm tổng kết giải dự định của Ban tổ trác định trao cho cặp Rôbớt với Nămanhtrànbụi nhưng chưa thông nhứt vì còn vài ứng viên ko thua kém. Thành thử hẹn hò cho trận chiến Bình Hoà Chủ nhật này đoá.
Quy chế ...tài luôn : Hẹn mà ko ra là bị xử thua đúng bằng phần nếu thua thực tế. Trọng tài Ai-chít-em lưu ý dùm nha.
ah, thì ra em không biết vụ này. Cái này hay nè bác, so về tính ... cân đối thì em bầu cặp bác Iso+Bibono, cách bác Iso choàng lưới, bay nhảy làm em ấn tượng lắm.
Vậy thôi, em giao lưu kiểu khác vậy.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Đồng hạng 3 Đội B

Đồng hạng 3 đội A

Nhì trình B, nhìn giống 2 cha con quá

Nhì trình A

Lão xe gỉ lên nhận hoa và kỷ niệm chương thay cho otosaigon, nhì mặt lão thấy người đẹp cười tít mắt

Nhà tài trợ V-kool nhận kỷ niệm chương và hoa cua BTC

Nhà tài trợ Banh lên nhận Hoa

Bác Đâm nhà tài trợ sân thật hoành tráng

Hạng B2
5/8/10
314
3
18
công ty EMS
www.tuvaniso.com
linhbch nói:
xe_online nói:
khanhhuydelta nói:
culanhotmit nói:

ah, thì ra em không biết vụ này. Cái này hay nè bác, so về tính ... cân đối thì em bầu cặp bác Iso+Bibono, cách bác Iso choàng lưới, bay nhảy làm em ấn tượng lắm.
Vậy thôi, em giao lưu kiểu khác vậy.
Nếu chủ nhật ra được thì giao lu luôn đi bác, cặp khánh huy + Linh BCS mạnh đấy, nhưng mà 2011 chưa gặp. he he chơi luôn.