Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Mở đầu thớt, em xin post 10 hình ảnh tiêu biểu của chuyến offline đầy vui vẻ, ý nghĩa và cũng không kém phần hoành tráng:

#1: Đoàn xe hoành tráng với gần 20 xe trước cổng Tropicana Beach Resort
kexaw6a

#2:
nyrp4jp

#3: Các gương mặt tham gia chuyến đi (thiếu 1 số bác và mợ có tham gia đêm gala, nhưng không di chuyển cùng đoàn)
mk5m2vm

#4:
ll2dl2c

#5: Hình ảnh sân khấu đêm Gala
mp7pp7d

#6: Toàn cảnh phòng tiệc đêm Gala
jww7tv6

#7: Bắt đầu tiệc nào, ZÔ Ô Ô Ô ....
lqf9ue9

#8: Các bà cả, các mợ và các cháu gái - các nhân vật chính của chuyến đi
le8ws5g

#9: Dàn "chân dài" của GMFC

n83r9wm

#10: Và các quý ông của GMFC, những người cùng đóng góp tạo nên thành công của chuyến offline vui vẻ, ý nghĩa và hoành tráng

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Như em đã post khi mở thớt offline 8/3, trong thớt hình ảnh này sẽ có cuộc thi hình ảnh đẹp của chuyến offline, thể lệ cuộc thi như sau:

- Đối tượng tham gia dự thi: là các bác các mợ thành viên trong đoàn, là người chụp tấm ảnh dự thi (chứ không phải người có mặt trong tấm ảnh nhé)
- Hình ảnh đăng ký dự thi: là hình ảnh được chụp trong chuyến đi này, mỗi thành viên tham gia chọn ra tối đa 3 hình đẹp nhất và post lên thớt này, mỗi hình post trên 1 bài để các thành viên dễ lựa chọn và bấm LIKE, các bác nhớ ghi chú 3 hình nào là hình dự thi, nhằm phân biệt với các hình ảnh khác của các bác
- Phương thức chấm giải: Dựa trên sự lựa chọn của tất cả thành viên GMFC và OSer khi xem hình. Hình nào được các thành viên bấm LIKE nhiều nhất sẽ giật giải.
- Giải thưởng: 3 phần quà dành cho 3 hình có số LIKE cao nhất. 3 phần quà này do bác Sevenseats và Captiva_11 đóng góp và chia vui với các bác, phần quà sẽ được trao trong buổi off tổng kết của chuyến đi

Em đã được chiêm ngưỡng khá nhiều hình ảnh đẹp và độc đáo của các bác trong đoàn, mời các bác tham gia đăng hình dự thi nhé!!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/9/11
699
254
63
Hình bác Cap chụp đẹp quá ...cám ơn BTC đã tổ chức buổi off vui và hoành tráng

Em mở hàng cuộc thi ảnh trước nhé
Tấm thứ nhất : "Oppa GM xi-tai"

HÌNH ẢNH GMFC OFFLINE MỪNG QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3 Ở TROPICANA LONG HẢI

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47

Với mong muốn ngay từ đầu của e là có được những bức ảnh độc của hội GMFC là được chụp dưới nước, nên hôm tập trung 8/3 e có nói với tất cả thành viên là cho e dc chụp máy bác dưới nước khi ra hồ bơi . Nhưng do đoàn mình đông người xuống trước người xuống sau nên e không thể chụp dc tất cả thành viên trong đoàn. Hẹn máy bác e chưa chụp dc dịp khác ạ !!!!!
Đây tấm hình đầu tiên e xin dự thi ạ !!!
GMFC cùng vui dưới nước !!!!​

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
E về trình độ hay trang bị thì e không thể đấu với máy bác dc. nên máy bác đừng chê e nha.Với lại chủ yếu vui là chính không có yếu tố dìm hàng nên mẩu trong hình vui lòng đừng giận kakakakaka
Hình dự thi số 2 của e đây.
Long long long……lanh !!!!!!!​

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
vui là chính mẩu đừng giận !!!!!!
Hình dự thi số 3.
Nhỏ nhỏ xinh xinh !

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
e còn nhiều hình lắm ạ nhưng buồn ngủ quá mai e post tiếp. à với lại khi về nhà mới biết là e setup hình chụp chỉ có 8 megafixel thôi chứ không phải maximum của e nó là 20.7 mega. nên e không biết có thể đệp hơn hay không nửa. nhưng nhìn chung e thấy đẹp rồi hihihihihi nhìn hình e cứ ôm bụng mà cười

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
e còn nhiều hình lắm ạ nhưng buồn ngủ quá mai e post tiếp. à với lại khi về nhà mới biết là e setup hình chụp chỉ có 8 megafixel thôi chứ không phải maximum của e nó là 20.7 mega. nên e không biết có thể đệp hơn hay không nửa. nhưng nhìn chung e thấy đẹp rồi hihihihihi nhìn hình e cứ ôm bụng mà cười

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Bà con đặt chú thích cho tấm này nhe :)

ví dụ như "cham1s si nghĩ :cái đổng này vàng thiệt ko ta? "

sorry 2 bác nhé :)