Tập Lái
12/5/17
43
13
8
56
Giá giảm 20 tr so với niêm yết là đẹp trai nhất.Chờ xem điều hòa có khá hơn không

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
Nhiều cái độ rất khó như start/top hoặc ko độ dc như vsa
Ý mình là cái thái độ cmt đó bác ạ... hình như box nào của City hay Civic cha đó cũng bay vô xỉa xói này nọ. Trong khi nhìn lại mình vẫn chỉ là sale làm công ăn lương... bán xe lấy hoa hồng. Bác cứ xem lịch sử cmt sẽ rõ. Bộ nói một câu vậy bán được 100 xe sao? Hay để cho người khác đánh giá mình? Chiếc xe của mình bán xét tổng thể được cái gì và không được cái gì sao không biết nhìn nhận... mà đi bới móc người khác trong khi của mình chẳng hơn ai.

Hạng C
25/7/16
519
5.769
93
Cơm tấm sườn bì nay đã có thêm chả, giá ko đổi. Mại zô, mại zô bà kon ơi.

Hạng C
10/8/11
727
5.470
93
City khi rẽ có cảm giác được hướng bánh và mặt đường. Cực kỳ tự tin khi vượt chéo vào giữa xe trước và xe ở làn bên cạnh. Đậu xe gọn gàng. Lên tốc độ cao không bị rung bần bật như xe hàn, chỗ ngồi không hẹp như xe mỹ.

Giờ có thêm CC với camera lùi thì chuẩn!
Bác cho em vài mẫu xe hàn rung bần bật để em né với. Em hay thấy mấy bác xóm nhà lá kể con getz còi đời 200x lêm chăm hai êm rzu. Đg kím em còi chại phố

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Ý mình là cái thái độ cmt đó bác ạ... hình như box nào của City hay Civic cha đó cũng bay vô xỉa xói này nọ. Trong khi nhìn lại mình vẫn chỉ là sale làm công ăn lương... bán xe lấy hoa hồng. Bác cứ xem lịch sử cmt sẽ rõ. Bộ nói một câu vậy bán được 100 xe sao? Hay để cho người khác đánh giá mình? Chiếc xe của mình bán xét tổng thể được cái gì và không được cái gì sao không biết nhìn nhận... mà đi bới móc người khác trong khi của mình chẳng hơn ai.
Hì hì, em không để ý;););), thật ra lên đây cái nào biết thì chém gió cho zui, cái nào hổng biết lót zép nghe các bác cao nhân giảng giải, em không thích kiểu đá đểu đâu, mất quan điểm lắm, mình còn người khác nữa chứ

• Like
Reactions: Ex1963
Hạng F
22/7/13
9.002
40.616
113
Mình thấy City đẹp hơn Vios, về độ bền chưa chắc đã thua, ko hiểu sao dân Việt lại thích Vios nhỉ?
Để bán lại quay ODO lùa gà, hoặc đi đến hơn 10 năm bán ra khéo lời 1 khúc.