Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Re:KIAfc xuyên Việt kí sự : Trên từng cây số . Tường thuật trực tiếp : 19/2 Kontum- Đông H

yeuxehoi nói:
Xe 69 đến Nha Trang rùi ạ, tá túc ở nhà của HT Rocket để lau dọn, quét nhà cho mịa í :D em gái của bác RK ko bik lau chùi, bọn em phải giúp :D
Nha Trang trên đường về hướng sân bay Cam Ranh các bác ghé Bãi Dài.
Phan Rang thì Vịnh Vĩnh Hy Ninh Chữ
Phan Thiết ghé Lầu ông Hoàng đó, thuở xưa chân Hàn Mặc Tử đã qua...

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
Re:KIAfc xuyên Việt kí sự : Trên từng cây số . Tường thuật trực tiếp : 19/2 Kontum- Đông H

Bác Lễ đi về không lo bài vỡ mà còn thức khuya dữ

Hạng B2
26/12/11
170
157
43

Ngưỡng mộ các bác quá :X the last 2 samurais cày nốt quãng đường còn lại cửn thựn nhá.

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

Tối nay do 3 "phụ huynh" đã về trước nên tụi em có cơ hội ghé Sailing club chơi 1 đêm cuối hoành tá tràng trước khi kết thúc " chuyến xuyên Việt bất hủ của những con người bất hảo " , em có cảm giác hàng loại 1 của NT tập trung về hết , ôi thôi quá trời lun làm e ngất ngây con gà tây........

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Chúng em vừa ăn chơi trác táng ở Sailing Club về, rum nó ngấm phê quá, các bác đến NT bắt buộc phải ghé, nguyên "vườn hoa" NT được trồng ở đây, tha hồ ngắm, còn hái thì tuỳ trình :D Hên ghê hum nay 8/3 nữa, hương sắc hội tụ (chóp chép, nhóp nhép) ^^
Thằng DJ chỉnh nhạc bác Kid nhảy rớt quần lun :D
Chúc cả nhà ngủ ngon nhé !
Em ngủ sớm, sáng mai tắm biển rồi ghé Hoa Đà bóp thuốc ^.*

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47

nothinghd nói:
Ngưỡng mộ các bác quá :X the last 2 samurais cày nốt quãng đường còn lại cửn thựn nhá.

Thanks , hẹn gặp bác tại Sài Gòn....

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40

yeuxehoi nói:
Chúng em vừa ăn chơi trác táng ở Sailing Club về, rum nó ngấm phê quá, các bác đến NT bắt buộc phải ghé, nguyên "vườn hoa" NT được trồng ở đây, tha hồ ngắm, còn hái thì tuỳ trình :D Hên ghê hum nay 8/3 nữa, hương sắc hội tụ (chóp chép, nhóp nhép) ^^
Thằng DJ chỉnh nhạc bác Kid nhảy rớt quần lun :D
Chúc cả nhà ngủ ngon nhé !
Em ngủ sớm, sáng mai tắm biển rồi ghé Hoa Đà bóp thuốc ^.*

Haizzz, gió lớn quá....coi chừng bay nóc nhà nhé...8/3 e nằm nhà ngủ., giờ thức dậy chém gió...
Hôm nay về sg nhậu thấy ng đông như kiến....

Last edited by a moderator:

Đoàn XV2 tới Nha Trang Alo 0983333369 hoặc ới bộ đàm OS kênh 1 cho em tiếng ạ. Hoặc để lại cho em xin cái contact. XV, XV1 đã gặp rùi, được gặp các Bác nữa là vọn tròn đoàn.
@imisnothing & các Bác: luôn luôn Chào mừng đến với Ấpi Nha Trang ạ!

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

2 Samurais cafeing với các bác Nha Trang tại Paramount Coffee, sát bên khách sạn nên 2 anh em phi thân trên lầu 3 xuống uống cafe :D