Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Re:Hình ảnh mừng sinh nhật BFC thứ bảy ngày 12/11/2011

benny300 nói:
Các bác đi vui quá,chúc mừng nhé.
@ hội phó: tối qua gặp 2442 ngược chiều.
Em đi nhậu với bác Tuxtux 1h mới về hehe.Dạo này khó gặp được anh quá ha.

Hạng B2
25/2/11
134
1
18

hình rất đẹp
các bác đi vui quá làm em tiếc hùi hụi vì giờ chót bận ko đi được

Hạng B2
9/8/11
103
65
28

Dự thi hạng mục ảnh ấn tượng: "Chỉnh cần số trước khi thi"

Hạng D
13/1/11
1.101
26.494
113

Bác ơi, cái đó là gì vậy bác (mình noob về xe lắm, mình coi như phương tiện đi lại nên không có ham thích nghiên cứu, nhưng đặt an toàn cho mình và vợ con là chính), mình chạy mấy tháng rồi nhưng cũng không thấy gì đặc biệt, chắc mình chạy chậm và ít quá nên không phát hiện (hay không biết) (vì chảy trong tp là chính), 4 tháng mà chạy có 1k km nên không rành lắm, nhưng vì an toàn vợ con nên nếu gắn cái đó cho tốt thì mình sẽ gắn. Thanks bác!

haobui nói:
caubasg nói:
Mà công nhận cảm biến volang X3 sao mà tốc độ chậm nó nhẹ ghê!
Giờ nghĩ lại sao ko thấy anh Moon thi ta! Thiếu sót quá!
Ai mua X3 , thì anh em cố gắng tư vấn cho bạn bè người thân phải gắn thêm Sprint booster , độ trễ chân ga quá lâu . Nguy hiểm :mad:

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

beken_2002 nói:
Bác ơi, cái đó là gì vậy bác (mình noob về xe lắm, mình coi như phương tiện đi lại nên không có ham thích nghiên cứu, nhưng đặt an toàn cho mình và vợ con là chính), mình chạy mấy tháng rồi nhưng cũng không thấy gì đặc biệt, chắc mình chạy chậm và ít quá nên không phát hiện (hay không biết) (vì chảy trong tp là chính), 4 tháng mà chạy có 1k km nên không rành lắm, nhưng vì an toàn vợ con nên nếu gắn cái đó cho tốt thì mình sẽ gắn. Thanks bác!

haobui nói:
caubasg nói:
Mà công nhận cảm biến volang X3 sao mà tốc độ chậm nó nhẹ ghê!
Giờ nghĩ lại sao ko thấy anh Moon thi ta! Thiếu sót quá!
Ai mua X3 , thì anh em cố gắng tư vấn cho bạn bè người thân phải gắn thêm Sprint booster , độ trễ chân ga quá lâu . Nguy hiểm :mad:
Xe X3 mấy tỷ ai dám chê gì đâu bác, em đang khen cảm biến vô lăng nó tốt đó chứ!! Ông Hảo Bụi là dân phá xe và đốt lốp nên ổng thấy xe nó ko đủ đô nên nói vậy thôi!
Nó trễ chân ga vậy mà ổng quất có 39s, gắn vô nữa thì còn 20s và xe chạy xuống hồ đó bác!
:D
Bác yêu vơ con và gia đình, chạy an toàn thì gắn làm gì cáy này!
Vậy nhé bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/5/08
1.256
103
63

beken_2002 nói:

[
Ai [/quote]
[/quote]
bác chạy bình thường điềm đạm thì đừng gắn làm gì , BMW nó thiết kế an toàn sẵn rồi nên đừng lăn tăn :) Cái Sprint booster dành cho bác nào muốn chạy thể thao dính ghế thôi !

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0

Nhìn hình thấy ai cũng lo dựng lều,nhìn mãi cũng không thấy HaoBui đâu???khi HaoBui nhận giải thưởng thì mới biết(âm thầm ra lấy xe X3 tập dze tới dze lui cả tiếng đồng hồ) HaoBui lợi hại thiệt :D:D:D

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW

TONYDUNG nói:
Nhìn hình thấy ai cũng lo dựng lều,nhìn mãi cũng không thấy HaoBui đâu???khi HaoBui nhận giải thưởng thì mới biết(âm thầm ra lấy xe X3 tập dze tới dze lui cả tiếng đồng hồ) HaoBui lợi hại thiệt :D:D:D
Lâu lắm rồi ko gặp anh Dũng (chắc từ hồi nghỉ đá banh sân Tao Đàn)
Lúc gà lên mâm rồi rồi má Hảo mới đến đó anh TonyDung.
Xong rồi âm thầm lấy X3 ra luyện kungfu.

Hình AnkinNguyen, cauba, Bond và anh Moon chụp đẹp quá.
Cảm ơn anh Moon tổ chức rất chu đáo.

Em đã dẫn đào mới lyhongchuong cho anh Moon rồi đấy nhá. Làm quen và pm số phone đào cho rồi. Nhớ trích % $$$ (ko thì trả công bằng gt đào mới đẹp zai single cho má mì cai quản ) sau khi enjoy đào cho má mì Lú cỳ nghen:D
Hohoho
(em đang cúm cũng cố mò đi sn BFC, về nằm bẹp, giờ đang sốt tưng bừng luôn, huhu):(

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Trời ơi lucy sốt hả
để anh đến nhét cặp nhiệt độ vào xem sốt bao nhiêu độ rồi