Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
huy115 nói:
Kính các bác thông cảm, bị đưa vào danh sách "tìm trẻ lạc" là bức xúc lắm rồi nhưng biết làm sao được?! việc nhà nước nên đâu có trốn được, bữa gặp bác Vũ Chevol ngoài Quy Nhơn, rồi bác Kienvang ở HN có tâm sự được đôi câu về tình hình là rất ... tình hình nên tưởng được thông cảm bỏ quá cho, nào ngờ ... bây chừ áy náy quá.
Quả là công việc của tôi trong tiểu ban điều trị cúm chiếm mất quá nhiều thời gian lại là công việc thầm lặng vì chuyên lo những bệnh nhân nặng nhất, lúc người ta nằm mê man thở bằng máy thở hay bị suy đa phủ tạng,... nên phải "đeo bình lặn" lặn kỹ, vì thế anh em ít gặp thôi. Mong anh em đại xá, chỉ biết nói ngắn gọn lại thế này: anh em nào có việc gì cần đến khi có người nhà chẳng may mắc bệnh nặng ở bất cứ đâu cứ alo cho tôi, tôi giúp được đến đâu sẽ hết mình! không cần anh em cám ơn đâu, chỉ cần thanh minh giúp một câu trên 4R để AE bớt dị nghị là "thiếu tính quần chúng" thôi.
Đa tạ và cáo lỗi.
Huy115

bác Huy cứ lặn cũng được nhưng bác cử cái gì thay thế bác cũng Ok , bác Mạnh thì cử vodka còn bác ? ( đừng cử mấy con H1N1 thì chết )