Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
dtl1987 nói:
Từ khi đọc cái thớt này, em càng mê mẩn cái thú O road, có khi nào lấy SF ra off road ko ta :cool:
Được Bác ạh, nhưng phải là 2.2 SLX (loại 2 cầu) hoặc máy xăng 2 cầu :D:D:D
1 cầu thì em xin qua gian cho đỡ mất thời gian của anh em :D:D:D:D

Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Love Car nói:
HÀNH TRÌNH HAY QUÁ XE QUÁ TRÂU

Em đọc máy bài viết liên tục của bác mà kg hiểu bác muốn nói gì:cool:

Tập Lái
31/10/09
7
0
0
42
Em có hình mấy em này để các bác cho ý kiến xem có ọp dốt được ko?

Em bò trên đá thế này đây ạ.

Em nó cũng khá ga lăng.

Pà con của em cũng ngon lành nhỉ.

Nội thất cũng khá chuẩn đúng không ạ?

Trái tim rực lửa ngày đêm thổn thức trên mọi nẻo đường.
Em mới vào nghề nên chưa có kinh nghiệm, có gì sai sót mong các pác ném đá nhẹ tay thôi. Cảm ơn các pác.

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
nếu như hình trên mà dừng trên cao cái bánh ở dưới thì chạy đường đá sẽ rất êm thân xe không chuyển động chỉ chuyển động bánh thôi

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
help nói:
Mấy anh này dám tắm 50% mà không dám đối diện với sự thật,tiếc quá....
Em là em cứ quay lại,da thịt không làm gì dữ zậy ???
Dù sao thì chuyến thám hiểm này phê quá !!!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@ Dangryan: không phải cứ xe khủng là có thể chơi offroad đâu nha bác. Xe bác post còn phải thêm tời kéo và nhiều thứ khác chuyên dụng cho môn này thì mới gọi là chiến binh được, một yếu tố quan trọng không kém là "nài" nữa, lái rởm mà có đưa Humvee mà offroad thì cũng "chết" như thường.
@ Love car: em nói thẳng, bác đừng giận. Hồi đó lúc học chính tả cô giáo có chỉ cho bác dấu chấm, dấu phẩy là gì không ạ?

Tập Lái
31/10/09
7
0
0
42
TOY nói:
@ Dangryan: không phải cứ xe khủng là có thể chơi offroad đâu nha bác. Xe bác post còn phải thêm tời kéo và nhiều thứ khác chuyên dụng cho môn này thì mới gọi là chiến binh được, một yếu tố quan trọng không kém là "nài" nữa, lái rởm mà có đưa Humvee mà offroad thì cũng "chết" như thường.
Cảm ơn bác đã chỉ dẫn cho em. Vì thấy mấy cái ảnh đẹp đẹp nên em đưa lên thôi. Chứ em là "nài" mới nên ko có kinh nghiệm gì đâu. Em thấy các bác chơi offroad đầu tư khủng quá(về mọi mặt), đã trót đam mê cái "thú đau thương" này thì phải chấp nhận gian khổ bác nhỉ. Hi..hi...Nhưng bù lại có những lúc hưng phấn "hoang dã" mấy ai có được, đúng không bác. Em rất thích được như "offroaders" đây nhưng chỉ là "giấc mơ trưa". Tiếc!!!

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47
cavayxanhs nói:
cho em hỏi thêm con trion này là sổ tự động hay là số tay
mà off road thì nên số tự động hay số tay ạ

Cho em ngu tí nhé, theo em thì số sàn mà đi địa hình sẽ tốt hơn là số tự động vì nhiều khi mình về số để đi qua đường lầy và địa hình dốc gập ghềnh ... Có gì sai các Pác đừng cười em nhé !
Em nhìn thấy mấy Pác Off road thích thật !

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
tienduc76 nói:
cavayxanhs nói:
cho em hỏi thêm con trion này là sổ tự động hay là số tay
mà off road thì nên số tự động hay số tay ạ

Cho em ngu tí nhé, theo em thì số sàn mà đi địa hình sẽ tốt hơn là số tự động vì nhiều khi mình về số để đi qua đường lầy và địa hình dốc gập ghềnh ... Có gì sai các Pác đừng cười em nhé !
Em nhìn thấy mấy Pác Off road thích thật !

chính xác, số sàn Offroad ngon hơn vì chủ động hơn. Tuy nhiên nếu AT xử lý phối hợp tốt giữa 4H/4L và D-3-2-L cũng vẫn ok