Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
yeu xe hoi nói:
kevin_khoi nói:
B đổi nick thành yeu cruze mới đúng :D
Anh sơn mấy thứ kia xong chưa, cho ít hình đi anh
Mới gắn chiều nay nè em, lên tạm tấm ảnh, chụp tối không đẹp lắm, lại bị cái cột cắt ngang :mad:
Ốp bô Lexus, cánh gió nhỏ, và anten vây cá :D

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
kevin_khoi nói:
yeu xe hoi nói:
kevin_khoi nói:
B đổi nick thành yeu cruze mới đúng :D
Anh sơn mấy thứ kia xong chưa, cho ít hình đi anh
Mới gắn chiều nay nè em, lên tạm tấm ảnh, chụp tối không đẹp lắm, lại bị cái cột cắt ngang :mad:
Ốp bô Lexus, cánh gió nhỏ, và anten vây cá :D
chụp sao mà canh ngay cái cột vậy anh, vậy anh ko sơn đen mấy chi tiết như cánh gió liền cốp và an ten vây cá hả? vậy cũng cool rùi, so với cái cánh gió liền cốp của anh lúc trước thì cái này nhìn hay hơn phải ko anh
Sao ko sơn mâm đen, hay định đổi mâm hả anh???
Cánh gió liền cốp là cũ của anh or cái của em ship vậy anh ? tối ko nhìn thấy gì :D

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Cánh mới của em đó, mai sáng anh chụp rõ hơn, ốp bô gắn vô nhìn thể thao hơn hẳn, làm anh muốn gắn luôn bodylips quá :D
Mâm xe chỗ nào cũng đòi để xe lại 1 ngày, mà xe là chân đi nên anh chưa sơn được, và cũng thích mấy cái mâm em ship về ! Chắc anh ngâm cứu 1 cái nhờ em ship luôn :D

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
kevin_khoi nói:
Cánh mới của em đó, mai sáng anh chụp rõ hơn, ốp bô gắn vô nhìn thể thao hơn hẳn, làm anh muốn gắn luôn bodylips quá :D
Mâm xe chỗ nào cũng đòi để xe lại 1 ngày, mà xe là chân đi nên anh chưa sơn được, và cũng thích mấy cái mâm em ship về ! Chắc anh ngâm cứu 1 cái nhờ em ship luôn :D
hihihi anh cứ ngâm cứu đi,khi nào thích thì alo em:D.
Lúc em làm xe "giai đoạn 1 " đèn mẹc hậu E300, led gầm, bodylip cũng lăn tăn lắm,cứ nghĩ mãi,sau đó tìm đủ cách để ship hàng về,giờ thì xe em cũng nhìn cũng tạm ok,ra đường nhiều người nhìn nhìn cũng vui lắm.
Lúc trước em ra Thủ Đức vô hẻm kia nhỏ quá,xe em chui vào, bà con chửi quá chừng lúc gần ra khỏi hẻm vài bác nói xe đẹp,cứ để nó đi chi mà la dữ vậy
.
Còn mấy chú choai choai thấy pô xe em ùn ùn, khoái nói em giống Cường đô la mới kinh chứ
Những lúc vậy thấy cuộc đời thật thi vị,bao mệt nhọc trong công việc tan biến.
Đúng là cuộc đời có bao lâu mà hững hờ,em là người sống khá nội tâm,nên nhiều lúc trong cuộc sống nhiều chuyện xảy ra với mình khiến mình khá khổ tâm, nhưng nhờ có cái thú mê xe nên cũng bớt phần nào

Hạng B2
5/11/11
498
0
16
Đúng là hội Cruze nhìn mà chảy ke hen.... hem biết hội mình có đông được vậy không nữa,,,,, Tham gia nhieu đi các bác mình làm 1 cú như vậy cho hoành tráng chứ