Hạng C
10/8/11
727
5.455
93
thực sự nếu tuc trang bị thêm dvd và tạo cú hích mạnh về giá thì sẽ cạnh tranh doanh số với cx5, cr-v. nhìn doanh số cx5 những tháng gần đây chắc top1 trong phân khúc này và bỏ xa các đối thủ

Tập Lái
17/10/14
42
16
8
32
Cá nhân mình thấy Tucson đã làm 1 cú hích lớn so với các phiên bản trước r :3dtuongtu2:. Xét về các đối thủ cạnh tranh , trang thiết bị option tương đối đầy đủ , được cái mã hàng nhập cách âm cách nhiệt ok , khung sườn chắc chắn . Phanh tay điện tử , paronama , hỗ trợ dừng và khởi hành ngang dốc, hỗ trợ xuống dốc , 3 chế độ lái, cốp thông minh đóng/ mở điện. Đầu tư thêm đầu dvd tầm 10 mấy củ nữa là ok . Ko chê được :3dchongchong:

• Like
Reactions: sontung
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.844
113
Sài Gòn
Cá nhân mình thấy Tucson đã làm 1 cú hích lớn so với các phiên bản trước r :3dtuongtu2:. Xét về các đối thủ cạnh tranh , trang thiết bị option tương đối đầy đủ , được cái mã hàng nhập cách âm cách nhiệt ok , khung sườn chắc chắn . Phanh tay điện tử , paronama , hỗ trợ dừng và khởi hành ngang dốc, hỗ trợ xuống dốc , 3 chế độ lái, cốp thông minh đóng/ mở điện. Đầu tư thêm đầu dvd tầm 10 mấy củ nữa là ok . Ko chê được :3dchongchong:
Dàn nhựa táplo vả cửa thế nào anh? Lõm như CX5?

Tập Lái
2/11/15
16
3
3
Phú thọ
Bác cho e hỏi ngu tí. Hỗ trợ khởi hành ngang dốc là tự động hay phải dùng đến nút nào ko

Hạng C
4/2/10
799
1.453
93
Nhưng e thấy nhân viên sale bảo Hold là nút phanh tay tạm thời chứ bác
Theo em đoán thì tự động, khi đang dừng ngang dốc, bác nhả chân phanh thì phanh vẫn giữ khoảng 3s cho bác đủ thời gian chuyển qua chân ga nên xe sẽ không bị tuột dốc.

Tập Lái
17/10/14
42
16
8
32
Nhưng e thấy nhân viên sale bảo Hold là nút phanh tay tạm thời chứ bác
"Auto Hold" Bác cũng có thể dùng để dừng đèn đỏ . Nhưng nên hạn chế , vì đây là nút bấm chứ ko phải tính năng tự động , nhiều khi bác bấm r quên tắt đi khi vận hành xe . Chỉ nên sử dụng lúc cần thiết như dừng ngang dốc . Khi bác đã bấm "Auto Hold" thì khi vào số D , sẽ có khoảng thời gian chờ khoảng 3s ko bị tuột dốc mà ko cần phải đạp phanh . Bác chỉ cần nhấn ga và chạy tiếp thôi