4runner nói:
Lêu khêu như cây máng áo thôi chứ trường túc cái giề :D , trình chém gió cũng khá đó .

steven_7789 nói:
btpaul nói:
ủa, em tưởng mọi người đã đồng ý rèng anh Steven đã là của em????
nếu em không lầm thì ảnh là người đứng cao nhất, tóc ảnh đụng đường ngang màu nâu lun đó
ừa..ừa..là anh đóa chục chưng...
...tốn hết nửa chai Gel...mới đc dzậy đóa...
...Í mà hình như chục chưng nói anh cao nhứt...có nghĩa là ẩn ý "Trường Túc Bất Chi Lao" đóa phải ho nek...
Hehe...Sư Phụ quá khen đệ tử roài...
...cũng nhờ em hôm bữa có đăng ký học lớp "Cao Học Chém Gió' do Anh Tư phụ trách đóa ah...

Hạng C
2/5/12
947
58
28
phuhaonguyen nói:
@steven_7789 đẹp chai: cho em xin tấm hình quần đùi áo số chụp xì-lô thấy rõ mặt nhé! Up lên đây cho mọi người chiêm ngưỡng luôn! :p
BTC quan tâm đến ku này ghê,nhưng đừng đưa steven vào đội hình tiêu biểu nha. Steven mắc bệnh"sao<span style=""color: #ffff99;""> nặng</span>" là ảnh hưởng tiêu cực đến đội lắm đó.

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
em thấy mợ pin hôm đá giải chụp hình nhìu lắm mừ các bác, đá thua nhưng post hình lên cho có kỉ niệm mợ ơi.:)

phuhaonguyen nói:
@steven_7789 đẹp chai: cho em xin tấm hình quần đùi áo số chụp xì-lô thấy rõ mặt nhé! Up lên đây cho mọi người chiêm ngưỡng luôn! :p
Nè TTK ơi..cảm ơn "nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp" B+ đã tài trợ giúp em những khoảnh khắc ấn tượng này nhoen...

#1.

#2.

#3.

Dung Kingsport nói:
phuhaonguyen nói:
BTC quan tâm đến ku này ghê,nhưng đừng đưa steven vào đội hình tiêu biểu nha. Steven mắc bệnh"sao<span style=""color: #ffff99;""> nặng</span>" là ảnh hưởng tiêu cực đến đội lắm đó.
...chơi với em bao nhiu giải roài...mà còn chọc quê em nữa hả Đại ka..

Sờ-ti em có ưu điểm là "năng lực thì có hạn, mà tỉu xảo thì vô biên...và cực kỳ ghét cái bệnh ngôi sao ah...