Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113
carolw nói:
Nhi'n quá đỉnh... Con BM 3 series đâ'u tiên ở VN mah em nhi'n thấy có cái Command Monitor dạng to nha...
Ở Mã Lai đó pa ơi, về VN thì bị cắt mất cmnr :D

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Theo em thấy sau khi xem qua một số xe ở Malaysia, là hub của BMW ở khu vực ĐNA này, thì series 3 320, 328i đều giống với loại EA nhập về VN, màn hình 6.5", hộp số thường, sport line thì có thêm da nội thất sport và body khác. Em nghĩ xe 3GT về VN cũng sẽ giống như vậy, hai opt cực kỳ hấp dẫn ở đây là hệ thống Navigation professional với màn hình high resolution 8.8"+âm thanh hifi và gói hộp số thể thao + lẩy số, nếu hai cái này mà cắt thì thiệt là tiếc đó. Nhưng....cũng lại là nhưng, cái giá 3GT bên Malay em nhìn cái xong là em dội ngược luôn

Hạng B2
8/3/12
141
5
18
Em nghĩ về VN chắc cũng cắt hết các option đó thôi. Mấy Showroom bên nước ngoài (các nc thiên đg xe hơi) lúc nào cũng để option full, nhưng khi bán thì bán xe trọc lóc thôi, khách hàng muốn đặt gì thì đặt thêm. Ở Mã Lai cũng vậy nhưng cũng vì giá thuế đắt nên xe trưng bày cũng chỉ dám thêm cái màn hình, lẫy số.. Theo em thấy 3GT này hơn F30 VN cái instrument cluster plus, hiển thị thông tin điện tử giống series 5. Và có Comfort Access nữa thì phải? có cái này unlock or lock xe khỏi phải móc chìa, mở cốp xe cũng chỉ đưa chân xuống gầm là cốp tự bung lên

Hạng B2
5/12/09
495
55
28
sigfe nói:
carolw nói:
Nhi'n quá đỉnh... Con BM 3 series đâ'u tiên ở VN mah em nhi'n thấy có cái Command Monitor dạng to nha...
Ở Mã Lai đó pa ơi, về VN thì bị cắt mất cmnr :D
Em đồng ý với bác;)

Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113
Các bác thấy S6 GC của bác Linh còn bị cắt tùm lum, cái màn hình cũng nhỏ xíu như S3 thì em GT này kiểu gì chẳng bị cắt :D