Hạng D
2/10/14
1.213
1.443
113
STF ra mắt 2012 rồi mấy bác. Bây h đã 3 năm. Ra facelift là hợp lý rồi. Chứ như thánh To là gắn thêm mấy thứ gọi là đổi mới thì ra An Dương Vương mấy bác gắn còn hơn nữa. Môi hãng xe một đối tượng khách hàng. Không thể đi so một chiếc đầy đủ Option cho gia đình. Đem so với chiếc về nhà độ thêm để chạy. Chứ không nhìn option xe khác thèm chảy nước vãi về nhà độ thêm vô mới được.
Không thể phủ nhận chất lượng xe nhật đã được khẳng định và xe hàn đang khẳng định mình. Mỗi người mỗi Gu nhưng đừng dìm Gu người khác. Tâng bốc chuyện mà người khác cho là quá bình thường.

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Bản mới lắp ráp ở VN k bít ra được bao lâu giờ lại sắp có bản mới rồi,
để í xem bản hiện tại sẽ tồn tại được bao lâu đây?:3duongbia:

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
SF bản hiện tại có cái pô ko đẹp, có thể gọi là xấu. Hi vọng bản nâng cấp này chơi pô 2 bên hoặc bô âm kiểu Lexus.
Bác nào am hiểu về kỹ thuật cho em hỏi xíu, bộ điều khiển Cruise Control trên các xe Kia/Hyundai tại sao chỉ đơn thuần là Cruise Control mà không thêm chức năng Speed Limit vào đó luôn (trên Mer có chức năng này), vì em nghĩ căn bản là cùng chức năng tại sao ko làm luôn cho tiện.

Hạng D
2/10/14
1.213
1.443
113
SF bản hiện tại có cái pô ko đẹp, có thể gọi là xấu. Hi vọng bản nâng cấp này chơi pô 2 bên hoặc bô âm kiểu Lexus.
Bác nào am hiểu về kỹ thuật cho em hỏi xíu, bộ điều khiển Cruise Control trên các xe Kia/Hyundai tại sao chỉ đơn thuần là Cruise Control mà không thêm chức năng Speed Limit vào đó luôn (trên Mer có chức năng này), vì em nghĩ căn bản là cùng chức năng tại sao ko làm luôn cho tiện.
Tình hình cái pô xe em là thế này đây. Đi vs mấy ông bác. Nói là STF nhập 2 pô 2 bên chạy nới dữ. Trong khi đó xe em cung nhập. Thế là về lục tung cái Google. Chả thấy con stf đời như em 2 pô cả. Cuối cùng xem con đời 2012 trở về trước thì pô nó 2 bên. Nhưng sao mấy bác lại thích kiểu pô 2 bên. Khi đó em thấy xe sang. BMW seri5... Cũng một pô không thấy ai chê. Cũng như sonata pô một bên lại bị chê.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Tình hình cái pô xe em là thế này đây. Đi vs mấy ông bác. Nói là STF nhập 2 pô 2 bên chạy nới dữ. Trong khi đó xe em cung nhập. Thế là về lục tung cái Google. Chả thấy con stf đời như em 2 pô cả. Cuối cùng xem con đời 2012 trở về trước thì pô nó 2 bên. Nhưng sao mấy bác lại thích kiểu pô 2 bên. Khi đó em thấy xe sang. BMW seri5... Cũng một pô không thấy ai chê. Cũng như sonata pô một bên lại bị chê.
Ai biểu em là gái Hàn :))

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
gái hàn sao bạn qua đường thôi hả :p:3dcuoi:
Em post đùa tí thôi,có mấy bác cuồng xeNhật,châu Âu,Mỹ mà chê Hàn là ko chấp nhận sự thật vì sao e nó h đầy đường ngay kể cả thiết bị điện tử nhan nhản toàn sp của Hàn ,h người tiêu dùng thông minh lắm cùng 1 giá hoặc thấp hơn mà chất lượng gần như ngang nhau nhiều khi chức năng vượt trội hơn thì tội gì ko mua nó,các bác nào muốn về sau bán ko lổ thì cứ mua Xe Nhật ,e xlỗi chứ vàng còn mất giá huống gì con xe:)

• Like
Reactions: mayrau9018
Tập Lái
16/4/15
16
6
3
44
Đơn giản là người thích xe hai pô thì chê xe một pô, người thích xe một pô lại chê xe hai pô... Vậy là huề nhỉ.