Tập Lái
6/7/09
36
0
0
39
Nếu em nó đăng kí hộ khẩu thủ đô giá lên đến 2,5 tỷ
Ko biết lái có sướng bằng X5 lướt ko nhỉ, được cái nhiều túi khí

để em hiền
1/4/05
3.801
94.056
113
KHOAVAN nói:
Em cũng mong các bác đừng mua SUB nhiềuĐể mình em tận hưởng niềm vui driving khi lái em nó ngoài phố
Bác sẽ tự sướng dài dài ... Thằng subaru này không xem lại chính sách ở VN thì cũng sẽ cuốn gói sớm thôi. Thớt giới thiệu xe mới và éo ai thèm vô comment là hỉu rồi.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
chuongmed nói:
KHOAVAN nói:
Em cũng mong các bác đừng mua SUB nhiềuĐể mình em tận hưởng niềm vui driving khi lái em nó ngoài phố
Bác sẽ tự sướng dài dài ... Thằng subaru này không xem lại chính sách ở VN thì cũng sẽ cuốn gói sớm thôi. Thớt giới thiệu xe mới và éo ai thèm vô comment là hỉu rồi.

Ít xe thì thiếu phụ tùng, khi đó khóc liền đó.... :D

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Subaru tổ chức chương trình nào cũng hoành tráng như: Biểu diễn xe mạo hiểm với Russ Swiff, chương trình từ thiện gì đó được đi Singapo....Không hiểu doanh số em nó thế nào các bác nhỉ?Em nó vào VN hình như cũng hơn 2 năm rồi thì phải?

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Thường thì yêu mới cưới.
Em thì cưới mới yêu.
Chạy XE khôngg sướng bằng lái XE.

Hạng C
1/8/09
686
177
43
Đà Nẵng
Nếu Subaru sản xuất xe chỉ để lái cho sướng thì em nghĩ Subaru nên đóng cửa Nhà phân phối tại VN đi, góp ý chân thành với các bác Subaru!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Một số loại xe không chỉ sản xuất để lái cho sướng mà là có phân khúc khách hàng riêng của nó.
Thống kê của các nhà phân tích và nghiên cứu thị trường thì chiếc xe tốt nhất không phải là chiếc xe bán chạy nhất.:)
Loè loẹt, nhiều option bắt mắt như Kia, Huyndai lại được đánh giá cao:):cool::cool:?!?