Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
RE: Hình ảnh Xóm Nhà Lá offline SG-NT-ĐL-SG

@ Bác Hcivic: Đúng đấy ,nếu bỏ cái nắp ra thì tạm ổn,tuy vẫn bị ép vào lưng ghế. Để mình nghiên cứu thêm,nhưng phải công nhận là nó đựng được rất nhiều thứ. Cám ơn bác..!

Hạng B2
20/3/08
162
2
0
54
TP HCM

@ Bác Mr.Thiet:
Với cái thùng đó từ nay bác khỏi sử dụng máy lạnh làm chi, mỗi lần op bác cứ làm cho em 1 cây đá đảm bảo NT-DL-SG chưa tan hết mát và rẻ hơn đổ xăng đó bác thử xem sao.

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Đúng là biển NT có màu xanh đặc biệt. Nhiều nghệ sĩ nhiếp ảnh còn nghi ngờ những tấm ảnh,nếu chưa một lần đến thăm biển Nha Trang...
@ Bác spectra04: Trong xe mình có 3 cái thùng "bảo ôn" Mùa này mua chừng 5kđ đá,phủ khăn bông lên,cả ngày không tan hết,lau mặt, ngâm nước giải khát...vô tư.
Âu cũng là cách giảm bớt nặng nhọc cho cái Asia ốm yếu tội nghiệp của mình..[&o].!

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Điều đặc biệt nữa là em thấy NT đi hòai o "ngán", dường như NT vẫn từng ngày làm mới mình. :)
@bác Thiết: Cái thùng đó chắc là do vướng cái nắp hình vòm! Nếu vậy bác chế nắp = thiếc có mặt ngang xem thử bác hỉ.:)

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tình hình bác Accord_qng đến NT sao rồi nhỉ?Có ọp ẹp gì được không,chắc đẽ xỉn rồi nên ngủ sớm chăng?Chúc bác ngày mai lên đường về SG mạnh giỏi nha!Nhưng bác lưu ý đoạn ngang qua Lương Sơn và địa phận xã Phước Dân (hay Phước Vân-không nhớ rõ) Bình Thuận -qua khỏi Phan Rang 7-10km có bắn tốc độ rất gắt!Hôm nọ hướng dẫn du lịch xe tui kể một bác tài trong đoàn du lịch bị lố 43/40 km bị XXX cứa đứt 1chai mới cho đi.LƯU Ý ĐOẠN CÓ BẢNG TRÒN GHI 40![8|]

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Vậy là bác Accord_qng đã bị xui rồi,xxx bắn tốc độ ở Bình Định.Nhưng vừa thóat khỏi chặng Lương Sơn-Bình Thuận,bác ấy báo tin có rất nhiều 4B bị bắn ở Lương Sơn.

Hạng B1
19/6/08
54
0
0

Beheo79 thấy các bác ọp lai NT vui quá chừng, thèm quá nhưng chưa thu xếp được, đành nghía hình các bác đi chơi vậy.

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: hcivic

Tình hình bác Accord_qng đến NT sao rồi nhỉ?Có ọp ẹp gì được không,chắc đẽ xỉn rồi nên ngủ sớm chăng?Chúc bác ngày mai lên đường về SG mạnh giỏi nha!Nhưng bác lưu ý đoạn ngang qua Lương Sơn và địa phận xã Phước Dân (hay Phước Vân-không nhớ rõ) Bình Thuận -qua khỏi Phan Rang 7-10km có bắn tốc độ rất gắt!Hôm nọ hướng dẫn du lịch xe tui kể một bác tài trong đoàn du lịch bị lố 43/40 km bị XXX cứa đứt 1chai mới cho đi.LƯU Ý ĐOẠN CÓ BẢNG TRÒN GHI 40![8|]

Sáng sớm nay anh em OS QN-NT đã off cafê bốn mùa, rất vui.... bạn bác Accord_qng cầm lái bị bấm lỗ ở Bình định. Tối tay bác ấy chắc chắn sẽ gặp XNL SG:)

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: mematiz

Trích đoạn: hcivic

Sáng sớm nay anh em OS QN-NT đã off cafê bốn mùa, rất vui.... bạn bác Accord_qng cầm lái bị bấm lỗ ở Bình định. Tối tay bác ấy chắc chắn sẽ gặp XNL SG:)
Hồi sáng em có đt với bác accord, tình hình là tối nay chưa gặp được. Chắc trưa mai.:)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Hay quá tiếp bác ơi ! :)