Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
RE: Hình ảnh Xóm Nhà Lá offline SG-NT-ĐL-SG

Sao kỳ vậy ta, em vẫn up hàng loạt được mà. Bác thử chọn một lần 10 hình xem thế nào, em up tối đa 1 lần là 50 hình vẫn ok.

Đã kiểm tra và chắc chắn up được nhiều hình, bác coi thư mục của bác có nhiều file hình quá kô, làm như em mỗi lần chọn tối đa 50 hình thôi. Em nghi ngờ bác đặt thêm thư mục con hoặc có quá nhiều hình nên khi chọn em nó báo lỗi, bác kiểm tra lại nhé!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Photobucket kô có server tại VN do đó việc Upload phụ thuộc vào kết nối internet quốc tế. Thí dụ như tại chỗ em, tốc độ hơi kém nên up 3 hình thì còn OK nhưng tới 5 hình thì dễ bị fail. Nguyên nhân có lẽ là do session quá lâu nên server tự động ngắt. Về chức năng, photobucket rất đầy đủ, đặc biệt là có account riêng để tự tổ chức ảnh của mình.

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Các bác thân mến!Đêm qua tui thức đến hơn 4 giờ để post lại gần đủ những hình ảnh về chuyến đi đầy kỳ thú này đó.Up bằng photobucket hết tòan bộ sau đó mở từng bài của mình ra và sửa vào...Dùng photobucket tuy có hơi chậm và mất công hơn nhanh.vinaanh.com nhưng chắc chắn là khó bị "xỉn".
Mời các bác có rảnh thì xem lại cho dzui hén!:D
Xóm Nhà Lá sẽ làm lại một chuyến đi như thế vào ngày 01-01-2009.Bác nào thích đu theo thì đăng ký gấp gấp gấp nhé!:)
HÌNH ẢNH XNL offline SG-NHA TRANG-ÐÀ LAT-SG (30-04-2008)

Tập Lái
15/7/09
3
0
1

Cám ơn nhiều nhé bác!

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38

Trời, thấy bài trên Top em tưởng Xóm làm thêm 1 chuyến nữa :D, em làm được 10 ống rùi, mệt wé 

Last edited by a moderator: