Hạng B2
10/12/07
247
3
0
53
OSMT, XNL
RE: Hình ảnh Xóm Nhà Lá offline SG-NT-ĐL-SG

Bác hcivic làm phóng sự hay quá nhưng cái hình của em thì xấu quá bác ới !!!
.

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

@ Bác Mr.Thiet: Sao máy ảnh của bác chụp hình thấy da em trắng hơn nhiều mà đẹp trai ghê luôn,.. nhưng người em thì ...mỏng lét.

Một số ảnh em và bác TVAT từ ĐL về NT:
Dừng xe để "lên ngàn" trước khi xổ đèo Ngoạn mục:

Đoạn đường từ sân bay Cam Ranh - NT:

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

cảm ơn các bác đã xem phóng sự và có lời khen tặng.Chuyến đi này tuy cập rập về thời gian vì chủ yếu là test xe và ưu tiên giành thời gian cho các bác khoidong và Accord_qng đem gia đình về theo đoàn SG để tham quan thành phố mang tên Bác nên chỉ có 3 ngày vừa đi vừa nghỉ vừa giao lưu...Dù sao tui cũng cảm thấy chuyến đi này đầy kỳ thú và hấp dẫn...Phóng sự này tuy khá dài nhưng theo tui vẫn còn nhiều tiết mục hấp dẫn lắm,để dành cho các bác khác trong đoàn tiếp tục bổ sung ạ.:)

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: maiphung

@Bác HAC Bác vẽ mà ko thưởng thức dc bức tranh của mình có thấy tiếc Ko???? hi hi hi....
@Bác Hcivic: Em giao bác trách nhiệm làm phóng sự và úp hình... vậy là tìm đúng người đúng việc rùi phải Ko Bác. Có lẽ XNL chúng ta Off một phát Vũng tàu để thăm Bác HAC lun thể ý các bác thế nào???? em chờ tin nhé

Em thấy ý kiến của bác hay đấy, các bác khác xem thử thế nào. Riêng ý cá nhân em thì để đến hè cho các cháu nhỏ được nghỉ học đã bác ạ. Mình đi như thế yên tâm hơn. Nếu sắp xếp được, em và vợ cả sẽ xin nghỉ phép 1 tuần đi off cho sướng :D. Off VT thăm bác HAC, nếu thời gian còn nhiều sẽ ghé thăm bác Maiphung nhé. Em cũng có 1 bác rất yêu thương ở Bình Dương, hàng xóm của nhà bác đấy :)

Hạng B2
24/5/07
195
1
18

Hôm nay rảnh, xem hết phóng sự Sài Gòn Nha Trang - Đà Lạt du ký. Quá tuyệt vời, quá hoành tráng.

Tập Lái
3/4/08
42
5
8

Các bác thật tuyệt, nhất nhà mình rồi. Khi nào em dược theo các bác đây?

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Lần sau off em sẽ sắp xếp đi chung các bác. hoành tráng thật

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Ngày đầu tiên

Trích đoạn: maiphung
...
Đoàn xe của XNL Tiến vào Hotel Thanh Hải Trên Đường Củ chi??? củ jì nhĩ đi đầu là vợ hai Bác Mematiz mà khoái kìa àh

Còn lại mình ta zung zăng trở zề... chờ chuyến Off khác híc híc híc... thấy nhớ wuá các Bác ui có ai cản ko em
bi giờ đó

Bác hcivic làm phóng sự hay quá. Bác Maiphung bổ sung mấy tấm ảnh ngày đầu tiên gặp mặt làm em cũng thấy .... hic

Last edited by a moderator:
Hạng D

@Bác mematiz: Thui bác đừng
mà làm em híc híc híc cũng
rùi
Quã thật dù chỉ là 1 chuyến Off chủ yếu để test vợ hai thôi nhưng nó để lại quá nhiều cãm xúc em vẩn cứ tưởng như là hôm qua thui.

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác hcivic làm phóng sự hay quá. Bác Maiphung bổ sung mấy tấm ảnh ngày đầu tiên gặp mặt làm em cũng thấy .... hic

< Sửa đổi bởi mematiz -- 8/5/2008 13:53:35 >
Chiều hôm đó chạy tới NT đệ tử tui chụp thêm được vài tấm thì camera tui yếu pin thêm vào đó là mắc liên lạc và trả lời bác Spectra04 về vị trí của đoàn nên không ghi được hình nào của bác Mematiz cùng vợ Hai ra đón đoàn.Thật là thiếu sót bác nhể!?

@Maiphung:
@Bác mematiz: Thui bác đừng mà làm em híc híc híc cũng rùi
Quã thật dù chỉ là 1 chuyến Off chủ yếu để test vợ hai thôi nhưng nó để lại quá nhiều cãm xúc em vẩn cứ tưởng như là hôm qua thui.
Thật đúng là quá nhiều cảm xúc bác ạ!Và tui cũng vẫn tưởng chuyện NHƯ LÀ CHỈ MỚI HÔM QUA thôi.Về chuyến Off VT thì tui cũng muốn hưởng ứng bác nhưng chắc phải để sau 16-05 này đệ tử tui thi xong lớp 5 đã rồi mình tính nghe bác?Có bác Huynhchuong còn đề nghị mở chuyến Off MŨI KÊ GÀ ( MKG ) ở Phan Thiết.Các bác NT có thể vào mà không xa lắm,còn chúng ta thì trong này ra cũng tiện.Nghe nói MKG cảnh cũng đẹp,dịch vụ tốt và giá cả phải chăng...?