Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/3/08
1.251
2
0
RE: Hình ảnh XNL offline tiễn bác Accord_qng & giao lưu với hội OSFC

Trích đoạn: Mr.Thiet

Trích đoạn: focker

:D:D:D em cũng khổ nhiều vì cái nick này lắm... Lúc nào đọc nick ra cũng phải kèm theo bài giải trình nguồn gốc của nó. Bác cứ xem thêm hồ sơ cá nhân của em sẽ rõ. Ngoài ra "focker" còn là tên của 1 loại máy bay chiến đấu nổi tiếng của Đức (Focker Wulf) hồi chiến tranh Thế giới II .
Hổng biết tiếng Đức thời thế chiến 2 đọc ra sao , chớ tiếng Anh bồi thời @...nghe ghê ghê...!!!
Bữa trước em suýt đánh nhầm chữ o thành chữ u. nguy hiểm quá, nếu ai đó có nhỡ tay, nhỡ miệng chắc bác "phóoc cơ" (em đánh như thế cho chắc) đừng trách nhé.

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Mà theo em bác Hcivic quy hoạch lại thớt đi, như thớt này có thể cho vào phòng sinh hoạt chung của xóm. Ở ngoài em thấy đang bề bộn quá.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Trích đoạn: mebca

Mà theo em bác Hcivic quy hoạch lại thớt đi, như thớt này có thể cho vào phòng sinh hoạt chung của xóm. Ở ngoài em thấy đang bề bộn quá.

Tình hình khí thế anh em đang hăng say, vui mừng vì được nhà mới nên để mọi người thỏai mái một chút bác à! Hôm trước off có bàn chuyện này rồi, để sau khi tân gia thì đưa vào qui củ, giờ HT còn đang bận rộn nhiều thứ lắm.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Sau TG chúng ta sẽ gộp chung những thớt hình ảnh offline-dã ngọai vào một thớt chung đó là PHÒNG TRUYỀN THỐNG VỀ CÁC HỌAT ĐỘNG của XNL.Những bài 888 có lẽ chỉ được tồn tại trong 1 tháng là sẽ "thiêu hủy"?Những bài mang tính kỹ thuật về vận hành máy móc-xe cộ-điện đóm-đèn còi...thì chúng ta nên mang ra "các cơ quan chức năng" để giải quyết cho đúng quy định và "đúng tuyến".Chỉ khi nào đem ra các "cơ quan chức năng" mà không được giải quyết thì ta lại mang về Xóm tự xử vậy thôi?[8|]

Status
Không mở trả lời sau này.