Hạng C
8/3/19
551
910
106
47
Xuân này chẳng biết đi đâu, các bác chia sẻ các hình ảnh đón Xuân Canh Tý ở quê mình hay trên đường đã đi qua cho em lấy tí động lực. Tks
Hình ảnh Xuân Canh Tý trên đường thiên lý

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
8/3/19
551
910
106
47
Vừa chạy ngang phố chiều nay, cập nhật luôn.
Sắp tết, hoa ban trắng cả phố Dalat
View attachment 2114630
Chợ hoa đào bờ hồ Xuân Hương
View attachment 2114631
P/s trong group OS-YĐL mà chưa thấy bác Hùng ghé Dalat bao giờ :p
Tks B6, em con nhỏ nheo nhóc quá, ngồi trong group thấy các bác đi mà sốt ruột quá. Em đang tính Tết này đu lên :) Bữa B6 nói hoa đào đã tàn???

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Ban ngày trời có nắng gắt không bác, tết rồi mình lên đó mà ban ngày nắng như SG vậy, hoa mai anh đào cũng không thấy nở nhiều.
Tuần này trời đẹp nhưng nhiều nắng, chỉ có chiều tối mới mát lạnh. Mai anh đào nở sớm trước Noel giờ đang tàn. Chỉ riêng hoa ban, nhiều năm rồi mới thấy hoa trắng rợp phố như năm nay, thu hút hơn cả hoa đào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Tuần này trời đẹp nhưng nhiều nắng, chỉ có chiều tối mới mát lạnh. Mai anh đào nở sớm trước Noel giờ đang tàn. Chỉ riêng hoa ban, nhiều năm rồi mới thấy hoa trắng rợp phố như năm nay, thu hút hơn cả hoa đào.
View attachment 2114858
Cám ơn bác thông tin. Đúng là Dalat chỉ tuyệt khi về chiều tới đêm - khí hậu mát lạnh một cảm giác thật tuyệt nhưng tiếc rằng chúng ta không thể tận hưởng trọn vẹn cảm giác ấy vì bận ... ngủ nữa.