Chi Hội Trưởng P.O.C
Re:Hình chộp lén em chân dài đang "ở truồng"!!!

XaGan nói:
haobui nói:
Hình như con này vừa sơn xong rồi phải ko bác chủ ? Tối qua thấy 1 con Muci đen mờ nằm ở An Dương Vương .
Ý bác muốn nói tới "em này" đang đậu phía trước "chuồng" có đúng không ??? Con này nhìn "dài" kinh. Hơn cả chiều ngang của cái chuồng phía sau nữa !!!
Hình như nó đó bác , bác chụp hình này lúc nào ? Lúc tối e thấy nó đen mờ .
Công nhận bác Xagan cao thủ thật , xem mấy topic của bác toàn ảnh nóng gửi cho anh em .

Hạng B2
27/2/09
158
1
18
35

[/quote]
chóng mặt quá, từ máy bay, siêu xe, cho tới moto ... chơi hết bài luôn .

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

c dài thì ở trong bét rum:p, ra đây làm chi

Hạng B2
17/4/11
143
58
28
44

Dạ báo cáo các bác em chụp hình này đầu tháng 5/2011. Lúc đó em đang đưa BMW đi khám bệnh. Em nghe loáng thoáng nó được tháo ra để đổi màu thì phải. Em không biết là cuối cùng nó ra màu gì. Lúc nàng chưa mặc đồ nhìn chẳng khác gì chiếc xe bò ở quê nhà em
. Thế mà ráp vào như hình cuối thì em chỉ cần sờ tay vào cũng đã thấy sướng rồi chứ đừng nói chi là được cưỡi lên em nó
Hình cuối cùng là em lấy từ web nước ngoài ra demo hình ảnh Murcì hoàn thiện cho các bác dễ tưởng tượng. Em chọn hình có máy bay và moto làm nền để tôn vinh vẻ đẹp của Murcì. Nghe bác Bibihuynh bảo em này từng có một thời rất lừng lẫy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/2/06
777
2
18

Con kia la Mucilargo, con den la Lp 640 ma

Tập Lái
17/11/10
36
0
0

haobui nói:
XaGan nói:
haobui nói:
Hình như con này vừa sơn xong rồi phải ko bác chủ ? Tối qua thấy 1 con Muci đen mờ nằm ở An Dương Vương .
Ý bác muốn nói tới "em này" đang đậu phía trước "chuồng" có đúng không ??? Con này nhìn "dài" kinh. Hơn cả chiều ngang của cái chuồng phía sau nữa !!!
Hình như nó đó bác , bác chụp hình này lúc nào ? Lúc tối e thấy nó đen mờ .
Công nhận bác Xagan cao thủ thật , xem mấy topic của bác toàn ảnh nóng gửi cho anh em .
e cũng thấy giống bác Haobui,màu đen mờ..hình như e LP này đổi thành màu đen mờ giống SV quá...e mới gặp cách đây mấy bữa nhưng cũng là buổi tối,nhìn ko rõ lắm....

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia

công nhận tay nghề người việt mình ngầu thật
ước gì có một hệ thống đào tạo bài bản nhỉ!

Hạng B2
30/8/06
234
1
0
Hà nội

Sao mình trần tục quá , hăm hở nhào vào xem chân dài chân ngắn , lại bị E 46 lừa ngọt quá !

Hạng B2
15/2/11
179
5
18
50

Lustigbee nói:
hóa ra gâra ở bển . Em cứ tưởng VN :D
Em thấy ở VN mà Bác, nhìn cái ghế nhựa , cái sọt tre made in VN mà bác, hay dạo này bên bển cũng sài đồ nhựa Chợ lớn roài...