Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
KHOAVAN nói:
Zeus2212@: Máu lắm nhưng chưa tìm ra người mang hàng về.

Tháng 9 bạn về giúp mình gửi STI theo đường cargo thì hay biết mấy.

em thấy trên OS có một số workshop nhận đặt về rồi ráp luôn đó bác! bác qua bên đó thử xem, DrJoe thì phải...

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Hãng xe nào khi sản xuất một dòng sản phẩm đều phải xác định nó nằm trong phân khúc nào đó để cạnh tranh với những đối thủ nào.
Chiếc Legacy này cùng phân khúc midsize với: Camry, Accord, Altima (Teana), Galant (Grunder), Sonata, K5 (Optima), Fusion, Malibu ... Ở TT Mẽo, giá Legacy cũng khoảng $21.000 cho bản thấp nhất (Cam, Acc cũng khoảng giá này) nên theo E giá 1,8 tỷ khi nhập về VN thì chát quá.
Nhưng công nhận Legacy nhìn đẹp thật, độ tin cậy, cảm giác lái thì miễn bàn rồi. Chúc mừng bác chủ xe.

Tập Lái
6/12/10
9
0
0
sorry bác Babolat Tennis, bác lấy giá đó ở đâu vậy ạ? để em cung cấp nguồn cho bác tham khảo nhé!
xe Legacy ở VN là dòng GT, 5-sp AT, 265 hp. Bác kiếm dùm em $28,000 em mua 10 chiếc tặng bác 1 chiếc. Bác biết biểu thuế bây giờ là bao nhiêu % ko? Bác đừng làm dư luận thêm hoang mang chứ ạ!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/8/11
22
0
0
45
oh! đẹp quá. không chê chổ nào được
Có 1 chiếc 5 cửa màu xanh dương đậm độ như xe đua, bô nỏ như siêu xe không biết có phải mem của OS không? rất đẹp

Hạng D
9/9/11
3.186
21
38
33
Lộc Ninh - Bình Phước
để lựa chọn CAMRY và ACCORD và LEGACY 2.5 thì em yêu LEGACY hơn , chỉ có trải nghiêm em nó mới hiểu và yêu em nó như thế nào

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
subaru lúc nào cũng trên mấy em kia một bậc, khỏi phai tranh cãi cho mệt! con xe nào cũng có thế mạnh của nó, Nhật hay Đức cũng vậy. Hãy mua một con xe rồi độ lên từ từ thì các bác mới feel đc...