Hạng D
23/8/15
1.782
26.915
113
55
- Mấy ngày nay đỡ chưa Anh. Ngậm gừng cũng hay. Bảo trọng nha a giồng.... :p:p:p
Mới bắt đầu chương trình kiêng khem từ tối qua mà a.
Trùm đôi vớ vô chân và cái quần dài đầu hôm cũng nghe nóng và bực bội nhưng tối cũng đỡ ho giữa đêm.
Đang ngậm thêm mấy loại thuốc thảo dược gì đó.
Cảm ơn a đã quan tâm.

Hạng D
23/8/15
1.782
26.915
113
55
Vậy là cái tên cũng ko sai nhỉ!
Ở cái tuổi "bên kia sườn đồi" a nên cận thận khi ra đường, như mang khẩu trang, kính (nếu xe máy)...với độ ô nhiểm không khí như này thì các vấn đề về mũi, họng...rất dễ gặp. PA khác, a đến cửa hiệu thuốc bắc, mua một ít quả kha tử về ngậm, nó đắng ngắt...nhưng sẽ bớt rát cổ, ho. Nếu viêm họng nhẹ nhẹ, quả này giải đc.
Thanks a lot.

Hạng B2
4/5/06
403
2.804
93
Anh chủ bị trào ngược dạ dày thì nhớ là sau này khi hết bịnh thì khi ăn xong 2 tiếng sau mới được nằm, bảo đảm không bị nữa.
Tối ăn cơm tối xong, lát ai mời ăn vặt gì thêm thì nhớ xem đồng hồ, nhắm ăn xong mà thức được thêm 2 tiếng nữa mới ngủ thì hẵng ăn nhe.
Lúc xưa mình chuyên bị viêm họng, uống thuốc, khò nước muối, kiêng đồ lạnh, đồ cay đủ kiểu mà vẫn bị hoài, nhờ 1 bác sỹ chỉ chiêu 2 tiếng sau mới nằm mà chả bị lại bao giờ nữa.

Hạng B1
14/5/14
82
3.310
83
Chúc mừng em. mấy cu bs toàn khô như ngói với lại dại gái hong à. Cái tội già mới biết yêu đó.
Nhưng sao quãng thời gian tiếp xúc với mấy anh kinh doanh , em lại thích style sống nhẹ nhàng của mấy anh bs :) . Mà Anh nói sao chứ e thấy bs bị con gái hâm mộ hơi nhiều á

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng C
17/4/15
523
20.801
93
Nhưng sao quãng thời gian tiếp xúc với mấy anh kinh doanh , em lại thích style sống nhẹ nhàng của mấy anh bs :) . Mà Anh nói sao chứ e thấy bs bị con gái hâm mộ hơi nhiều á
Giới nào cũng có người hay người dỡ. Kinh doanh cũng thế y tế cũng vậy. Style nhẹ nhàng mấy ông bs cỡ nào nhẹ nhàng bằng.....anh Tư ấn độ được.

• Love
Reactions: hiendang123
Hạng C
21/5/12
681
39.627
93
Mấy nay nghĩ hút thuốc. Ăn rau ngót, giá. Bớt thấy rõ.
Bỏ thuốc được 2 hôm. Ún cp mà thằng nào hút. Coi chừng tao. Lời nhắn gửi đến bọn NSG

Tập Lái
22/8/18
14
2
3
33
thế bác nào uống thuốc ho P/h của đông dược phúc hưng chưa ạ?
Em bị đau họng, ho khục khặc, lúc tối ra hiệu thuốc mua, chị bán thuốc đưa cho loại thuốc ho p/h này, bảo uống 2-3 hôm mà khỏi thì không phải dùng kháng sinh.
Liệu có ăn thua không các bác?

Tập Lái
11/5/16
4
2
2
37
thế bác nào uống thuốc ho P/h của đông dược phúc hưng chưa ạ?
Em bị đau họng, ho khục khặc, lúc tối ra hiệu thuốc mua, chị bán thuốc đưa cho loại thuốc ho p/h này, bảo uống 2-3 hôm mà khỏi thì không phải dùng kháng sinh.
Liệu có ăn thua không các bác?
mấy cái loại thuốc ho đông dược như này thành phần toàn là thảo dược tự nhiên lành tính, trẻ con nó uống còn khỏi mà bác còn lăn tăn gì nữa.