Hạng B2
25/1/16
474
258
63
GIÁ CẢ THÌ AI CŨNG BIẾT HẾT RỒI. Bữa đi làm qên hỏi a chủ tiệm. GIỜ CHO MÌN XIN HỎI KÉ TÍ LÀ: TẠI SAO ĐC ĐỀ LÀ "BIỂN SỐ GÒ VŨNG TÀU" sao ko có ai đề "BS Gò SG" ạ? Chắc môn này xuất fat' từ V.Tau` mà ra chăng? Mà tại sao vậy :- ?
Kết bạn coi có ních rồj gữi trong hộp thư đó chế.
P/s già rồi mà chế cứ tưởng mình trẻ à gõ chữ mìn mìn :)) ẹc

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Ai thấy phù hợp thì làm còn không thì thôi tự xử theo ý mình :D đừng chia rẻ nội bộ các bác à. Đối với em cái biển số chỉ là cái biển số thôi. Chẳng qua muốn cho e nó ăn tết sạch sẽ tương tất chứ không có gì quan trọng. Nó phục vụ mình chứ mình k phải phục vụ nó

Tập Lái
25/9/06
37
24
8
E cũng tính làm, mua chỗ nào bác?
Em ghé đại mấy tiệm trên khu đó à bác ơi, hình như giống nhau. Bác dán băng keo điện xung quanh rồi gò, nhớ quấn kỹ thì sẽ không vô nước. Em làm 1 năm rồi thấy ok hehehe

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Nếu làm như BS Vũng Tàu cho xe hơi & xe máy thì ghé tiệm bên hông BV Chợ Rẫy á, đường Thuận Kiều. Xe máy 120k, otô 500k
Không riêng SG mà Vũng Tàu hay các tỉnh đều có chỗ bọc biển số đâu phải lên tận BV Chợ Rẫy mới bọc được biển số.
Mình nghĩ bác nói chơi cho vui nên giỡn chút theo thôi mà.
Ai dè bác nghiêm túc dễ sợ luôn
bác có quyền nghi ngờ, nếu là người SG cứ lại đó hỏi giá nhé chứ đừng ngồi đó mà phán nha bác
Cho mình xin lỗi nha.

• Like
Reactions: ck77
Hạng B2
25/1/16
474
258
63
...Ăn nói cho đàng hoàng, trong đây ngoại trừ e @quocminh6700 ra, ai cũng lớn hơn e hết đó, đừng nói theo kiểu nhiễm game vào đây...Gạch đá tứ tung!!! :rolleyes:
Dzo hộp thư nói chế ui trả lời hộp thư đi em gữi số đó. Thớt nì của ngta !!!