Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
bác Six ôi. bác có về sài gòn chưa ạ...
Chết sorry bác, đi về Dalat mấy lần mà không nhớ chạy ra Đạnhim lấy. Vậy bác ib cho tên, địa chỉ và số đt, em sẽ nhờ mấy đứa lính gửi Thành Bưởi về Saigon và TB sẽ gọi bác tới nhận.

Hạng B2
27/5/13
405
1.241
93
Chết sorry bác, đi về Dalat mấy lần mà không nhớ chạy ra Đạnhim lấy. Vậy bác ib cho tên, địa chỉ và số đt, em sẽ nhờ mấy đứa lính gửi Thành Bưởi về Saigon và TB sẽ gọi bác tới nhận.
dạ được vậy thì em cám ơn bác nhiều lắm, bác gửi chành giúp em, em chạy ra lấy.
em ib bác nhe.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Cám ơn Bác nhiều. Muốn hậu tạ bác mà hok biết gu bác ra sao???
Trưa nay nhờ đứa em gửi Thành Bưởi về Saigon giao tận nhà cho bác, mà TB bắt trả cước trước luôn rồi , 95k.
Thêm nữa là em không rõ tình trạng thanh gắn ba ga hiện giờ tốt xấu thế nào, nếu dùng tốt bác gửi lại tiền cước, nếu không được thì bỏ qua, bỏ luôn :)
Hỏi nơi mua thanh gắn baga mui Kia carnivan 2007.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tienthong7580
Hạng B2
27/5/13
405
1.241
93
Thank bác six nhe, của 1 đồng công 1 lượng lận quý nhau cái tấm lòng...em đi làm nên bà xã nhận dùm, hỏi tiền cước thì mấy anh bưởi nói trả rùi... không biết làm sao luôn . Chủ nhật này em gắn thử lên rồi báo cáo bác nhe. Còn chuyện phí ship chắc chăm em phải tìm được cách back lại cho bác:):):)... còn em hỏi Gu bác là gì bia hay rượu chưa thấy bác trả lời ;););)

Hạng B2
27/5/13
405
1.241
93
chào bác Six. mấy ngày nghỉ em đem món đồ bác tặng ra DIY nhưng kết quả không thành... tiếc thật. Bác cho em số TK em gửi bác lại tiền ship ạ. EM rất cám ơn sự nhiệt tình của bác.
by the way...anh em nào chạy sorento hõng chi tiếc này em tặng lại ạ.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
chào bác Six. mấy ngày nghỉ em đem món đồ bác tặng ra DIY nhưng kết quả không thành... tiếc thật. Bác cho em số TK em gửi bác lại tiền ship ạ. EM rất cám ơn sự nhiệt tình của bác.
by the way...anh em nào chạy sorento hõng chi tiếc này em tặng lại ạ.
Tiếc là bác không dùng được, do để trên vườn lâu quá nên không nhớ tình trạng thế nào. Bác khỏi lăn tăn chi phí gì cả, aeOS giúp nhau thôi mà.