Tư Vấn Chia Sẻ Hỗ trợ nghe ĐTDĐ trên xe

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN
RE: Hỗ trợ nghe ĐTDĐ trên xe

Nếu đang đi với vợ, có cuộc gọi nhạy cảm thì làm thế nào hả các bác ơi. Tắt đi không nghe hay rút ra nghe loa nhỏ... đều là dấu hiệu không bình thường => không chơi kiểu này được.
Kết luận Bờ lu tút thôi hoặc muốn rẻ và an toàn thì dây tai nghe.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Điện thoại bây giờ đều hỗ trợ handfree nhưng bác để ĐT ở đâu? Vả lại bác nói người ta ứ có nghe, vì tuỳ khoảng cách cái Mic nữa. Nếu đi chung với vợ cả thì blu tút cũng die như thường,,,,. Vì vợ cả ngồi sát bên mà phạm vi cũng chỉ trong chiếc xe cả, bác nói nhỏ cỡ nào vợ cả cũng nghe tuốt.
@HP: Cho em hỏi ngu 1 tí: Nếu dùng blu tút lỡ bạn em nó cũng mở blu tút luôn thì có ảnh hưởng gì không?? hay nhìu ĐT cùng mở blu tút thì sao? Hỗ trợ tất à? Hay cài riêng cho 1 máy????
P/S: Cái này em đã dùng thử rồi không nhiễu sóng, trao đổi thông tin rõ ràng. Khi có ĐT thì bấm FM 1 phát(cài sẵn tần số). Còn giá cả: Ông anh mang từ Đài Loan sang nên em cũng kg biết nhưng chắc rẻ vì ổng đem theo nhìu lắm cho bạn bè mỗi người 1 cái:D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Nếu dùng blu tút lỡ bạn em nó cũng mở blu tút luôn thì có ảnh hưởng gì không?? hay nhìu ĐT cùng mở blu tút thì sao? Hỗ trợ tất à? Hay cài riêng cho 1 máy????
Lúc cài đặt ban đầu thì phải bíêt pass code và những máy nào đã cài đặt pass code này rồi thì nó mới tự động kết nối.

Tập Lái
15/3/06
22
0
0
Hà Nội

bác HP Stereo ơi
bác cho em hỏi chỗ bác có bán cái loại số 2. Loại kết nối bằng bluetoot không
bác làm ơn cho em biết giá với nhé
em ở hà nội ạ
cám ơn bác

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

@bác HP: em.... khoái cái đó lém nhưng em..khoái nhiều thứ lém. Cái nào khoái là xử hết thì em chịu sao nổi :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

tự tay đốt nhà em chẳng dại, cứ làm quả máy trợ thính cho chắc:D

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport

Về khoản Handsfree này thì Matiz nhập khẩu hơn đứt các xe lắp ráp trong nước vì có tích hợp sẵn "răng-xanh". Các bác chỉ cần đặt handphone(có chức năng "răng xanh" đã turn on) ở vị trí thích hợp trong xe để có thể thu được giọng nói, cắm dây(giắc 3.5mm) có sẵn trên xe vào điện thoại. Khi có cuộc gọi đến, bấm phím trả lời trên handphone nó sẽ tự động chuyển sang loa.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.461
113

Trích đoạn: VNA

Về khoản Handsfree này thì Matiz nhập khẩu hơn đứt các xe lắp ráp trong nước vì có tích hợp sẵn "răng-xanh". Các bác chỉ cần đặt handphone(có chức năng "răng xanh" đã turn on) ở vị trí thích hợp trong xe để có thể thu được giọng nói, cắm dây(giắc 3.5mm) có sẵn trên xe vào điện thoại. Khi có cuộc gọi đến, bấm phím trả lời trên handphone nó sẽ tự động chuyển sang loa.

Sao đã xài bluetooth mà vẫn có phải cắm jack hả bác? [8|] Nếu tôi không nhầm thì đây chỉ là bộ carkit đời cũ thôi.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

em thấy mua cái tai nghe bluetooth cho khỏe, các siêu thị điện thoại bán nhiều lắm;)

Hạng B1
14/12/04
77
1
8

Bác Threesome ui, đổi cái cô đang múa đi, cô í của em rồi:D:D