Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Bọn này không bớt 1 đồng. Lúc chưa bị gì thì nghênh ngang, ko sợ ai. Lúc bị rồi thì dở giọng kêu than. Bác mà tha thì lần sau nó sẽ ko trừa, nó nghĩ lần sau rồi cũng được tha. Em là em đòi cả vốn lẫn lãi, không chỉ tiền thay thế sữa chữa mà còn tiền thời gian, và cả giá trị vô hình (vì xe mang tiếng bị va đụng). Với hạng người này em ác lắm, các bác thông cảm. :p
ngộ cũng mún ác như vại...
Hoạ vô đơn chí - Tháng 7 cô hồn, các bác hết sức cẩn thận.

Hạng D
5/7/16
1.953
13.850
113
1 lần e bị trong KCN, xe tải nó lùi lại nhanh quá, bấm còi mà nó éo nghe hay sao, thiệt với các bác lúc đó xe gầm thấp mà, mở tung cửa chạy chứ đằng sau cũng 1 chiếc công khác... hx

• Like
Reactions: Z1 Auto Center
Hạng B1
5/2/15
91
115
33
54
Có bấm còi cảnh báo liên hồi và lùi lại theo xe tải khoảng 5m, bác nhìn trên cam sẽ thấy tốc độ di chuyển, mà phía sau còn đụng xe khác nên ko thể làm gì khác hơn.
thà lấy ra vậy mà bể kính, nhẹ hơn là nằm thẳng mà lún mỏm, lún ca pô thì nặng nề

• Like
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Thế này ăn thua gì. Cứ đi LT-DG se thấy xe tải vừa lái vừa phê như thế nào... Lời của 1 tài lái xe 1 tháng 2 lần trên LT-DG. Nản.

• Like
Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
Bọn này không bớt 1 đồng. Lúc chưa bị gì thì nghênh ngang, ko sợ ai. Lúc bị rồi thì dở giọng kêu than. Bác mà tha thì lần sau nó sẽ ko trừa, nó nghĩ lần sau rồi cũng được tha. Em là em đòi cả vốn lẫn lãi, không chỉ tiền thay thế sữa chữa mà còn tiền thời gian, và cả giá trị vô hình (vì xe mang tiếng bị va đụng). Với hạng người này em ác lắm, các bác thông cảm. :p
Cùng quan điểm với bácluôn

• Like
Tập Lái
20/7/17
41
25
18
Đuổi mấy cây số mới chặn được xe tải lại.... Xin lỗi, khóc than, bồi thường được 1/3 thiệt hại. Xe vừa hết bảo hiểm được mấy ngày, chưa kịp mua mới đau..!
Coi thì ức chế nó giùm bác, nhưng bác chỉ đòi 1/3 vì lí do than nghèo kể khổ thì bác lại gây ức chế cho e :D

• Like
Tập Lái
4/6/15
27
42
13
Không thấy ai nhắc tới 1 bài học trong tình huống này đó là: LUÔN LUÔN PHẢI MỞ CỬA KIẾNG KHI DE XE, để còn nghe ngóng báo động, còi kèn của ng khác. Em đi ngoài đường gặp nhiều bác tài dóng cửa kín mít, mở nhạc ầm ầm vãn de xe như đúng rồi.