Tập Lái
2/5/14
0
32
12
Bữa giờ thấy ngứa mắt mà ko thèm nói. Mở miệng ra là resort quốc tế (topic nào cũng nói) mà ko phân biệt được gạch hay gổ thì trình còn non mà cứ tinh tướng.
<< trình non gì bác,tụi em là dân kết cấu,chủ yếu thiết kế kết cấu,còn phần hoàn thiện chỉ là phần nhỏ,tại tui em thi công thấy sao nói vậy,chẳng có việc gì phải khoe mẽ,tại thấy công trình đang thi công,có chỉ tạo điểm nhấn,nhìn đẹp hẳn so với không có chỉ :)

Tập Lái
16/12/09
34
55
18
Cám ơn các bác nhiều,để hoàn thành nhà này mình củng xin cám ơn những ae đã tận tình tư vấn và tk,đầu tiên là hao Bui tk và thi công hoàn thiện,blacktoms tư vấn kết cấu và đà vượt nhịp,ngoi nha xanh,cai bang thi công hồ bơi,a dũng luộc vịt thi công máy lạnh,tú đèn galaxy,Vân ánh ban mai cung cấp phụ kiện ...và đặt biệt mình chuẩn bị một bửa hoàng tráng để gặp mặt cám ơn các ae trên vào tuần sau,chi tiết mình báo qua đt nha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Đẹp quá !!!
Chúc mừng Bác chủ và KTS OS, nhà đèn và nhà máy lạnh. Phối hợp tuyệt vời ! Em cũng mong có cơ hội tham quan.

• Like
Reactions: tuan394
Hạng B2
24/9/13
125
4.639
93
Nhà đẹp quá, không biết các bác có thể cho em chiêm ngưỡng cái hình mặt tiền được không ạh, em tò mò quá. mà nhà này chiều ngang 10m, chiều dài bao nhiêu m vậy bác chủ?

• Like
Reactions: tuan394
Tập Lái
16/12/09
34
55
18
Nhà đẹp quá, không biết các bác có thể cho em chiêm ngưỡng cái hình mặt tiền được không ạh, em tò mò quá. mà nhà này chiều ngang 10m, chiều dài bao nhiêu m vậy bác chủ?

Nhà 10m x 22,5m

• Like
Reactions: anhtrang1
Hạng B1
10/6/11
62
20
18
Nhà Quá hớp , sofa mà nói ra boconcept lựa về thì biết đồ trong nhà toàn hàng dữ
ps: trừ đèn led galaxy là hàng tàu thôi ;))))