Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Con trai nhớn nhà tui gần 30 tuổi giờ mới chịu hỏi ba vụ đi học lấy bằng B2. Trước cứ động viên nó mãi (sẵn có xe nhà nữa) mà chẳng tỏ ra hào hứng gì, lo chuyện bao đồng ko hà, giờ chắc cháu đi làm rồi có nhu cầu thực sự nên mới hỏi ba... Mình đang nghiên cứu topic này, mong nhận được thêm nhiều chia sẻ thông tin từ ace...
Mình quan tâm tiêu chí: học phí hợp lý, học hành đàng hoàng, chỗ nào ko phải đợi quá lâu... Nhà mình ở quận Bình Thạnh, gần bx Miền Đông. Cảm ơn các bác...!

Hạng F
13/9/07
7.049
48.370
113
Con trai nhớn nhà tui gần 30 tuổi giờ mới chịu hỏi ba vụ đi học lấy bằng B2. Trước cứ động viên nó mãi (sẵn có xe nhà nữa) mà chẳng tỏ ra hào hứng gì, lo chuyện bao đồng ko hà, giờ chắc cháu đi làm rồi có nhu cầu thực sự nên mới hỏi ba... Mình đang nghiên cứu topic này, mong nhận được thêm nhiều chia sẻ thông tin từ ace...
Mình quan tâm tiêu chí: học phí hợp lý, học hành đàng hoàng, chỗ nào ko phải đợi quá lâu... Nhà mình ở quận Bình Thạnh, gần bx Miền Đông. Cảm ơn các bác...!
A mua cho nó con mẹc xi đì màu xanh rồi tự nó tìm cách thi bằng lái thôi

• Haha
Reactions: Hcivic
Tập Lái
7/10/20
32
38
18
43
Mình mới học ở Hiệp Phát xong, thầy lại rước,mình chạy xuống trung tâm sát hạch , coi như vừa chạy đường trường vừa chạy sa hình, mà sa hình này là sân thi luôn nên quen sân,học 10 buổi thi 100 điểm là bình thường .

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Có chỗ này báo giá HP 8,5tr...mà xa quá...! Có bác nào học ở đấy chưa nhỉ...?
Học bằng lái B2 trung tâm nào?

Tập Lái
7/10/20
32
38
18
43
Có chỗ này báo giá HP 8,5tr...mà xa quá...! Có bác nào học ở đấy chưa nhỉ...?View attachment 2464167
Mình đi thi chung với nhiều người học phí như thế , họ bảo đi học sẽ tốn thêm nhiều phí : phí thuê xe, phí thuê bãi , đi học tốn nhiều chi phí đi lại, tốn nhiều thời gian vì 1 xe 4 5 người , học phải cả ngày mà chạy dc có 1 2 tiếng.

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mình đi thi chung với nhiều người học phí như thế , họ bảo đi học sẽ tốn thêm nhiều phí : phí thuê xe, phí thuê bãi , đi học tốn nhiều chi phí đi lại, tốn nhiều thời gian vì 1 xe 4 5 người , học phải cả ngày mà chạy dc có 1 2 tiếng.
Cảm ơn bác nhé!

Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
Vô các trung tâm dạy nghề học cho nó đàng hoàng (tuy nhiên cần nhìn qua dàn xe trước, mà giờ kinh tế thị trường nên đa số các trung tâm đều đầu tư xe mới), có bằng rồi tìm thầy bổ túc tay lái thêm một vài lần là tham gia trên đường thiên lý được rồi, kkk.

• Like
Reactions: ngo0315