Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
kanya nói:
nhà mình có xưởng gia công 500 nhân viên, chuyên xuất đi Mỹ, năm vừa rồi tình hình khó khăn, lỗ chỏng vó, bác nào tìm được nguồn khách hàng lớn chia sẻ cho mình với
với lượng nhân công như trên thì sl đ.h tầm 5000-10.000sp là khá lớn đv bác
em sẽ lưu ý ... bác có thể cụ thể hơn: xưởng bác chuyên làm sản phẩm gì (sp thế mạnh - phụ thuộc tay nghề của công nhân) & đã từng làm qua các sp nào rồi.

Tập Lái
26/9/11
43
1
8
Hà Nội
muagiagoc.vn
Dạ cảm ơn bác đã quan tâm, cơ sở em ở ngoài Hà Nội, chuyên gia công Mũ nón các loại, từ đợt bắt đội mũ bảo hiểm thì nhà em đã quen với khó khăn rồi. Nhưng do đội ngũ thợ lành nghề và gia truyền toàn chục năm kinh nghiệm và đợt trước chuyên làm hàng chợ , hàng thời trang nên tay nghề thợ cao và có thể gia công những mặt hàng mũ nón khó một chút.
Hiện tại vì kg còn thị trường hàng mũ nón thời trang nữa nhà em chuyển sang làm mũ bộ đội, mũ vải bảo hộ lao động các loại. Cũng túc tắc thôi anh khoảng hai chục đầu máy

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
@Nguyenduc_Co: sr k giúp đc cho bác rồi, vì các đối tượng KH của em là sd quần áo thời trang, balo, túi xách, chứ sp mũ nón của bác thì em lại k rành... nhưng để em hỏi vòng thử xem, vì các thương hiệu lớn em đang làm như: Walmart, JNYorks, M&S, MGB, CK, LV... thì hình như cũng có các sp mũ nón, hi vọng sẽ xin đc thông tin của các nhóm đó cho bác

Hạng B2
22/7/09
210
70
28
Em có ông anh có đơn hàng từ HQ , số lượng cũng tương đối, có thể làm quanh năm. Theo các bác vậy thì nên làm công ty thương mại (trung gian) hay mua lại xưởng để gia công. Nếu mua thì chi phí có cao không. Mong các bác trong nghề cho ý kiến tham khảo

Hạng B1
15/3/11
83
8
8
Ông già em cũng có 1 cái xưởng khoản 60 công nhân ở Cần Thơ mà từ đầu năm tới giờ cũng trầy trật, hàng họ khan hiếm quá.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@ Bác lovecash: Bên Bác là xưởng hay vendor vậy Bác ? Bên em hiện nay cũng làm rất nhiều hàng của Walmart, Target, JC Penny, Kohn, Charming shopper, Samsung, etc... không biết em có cơ hội giao lưu với Bác để học thêm kinh nghiệm.

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
ktpk nói:
@ Bác lovecash: Bên Bác là xưởng hay vendor vậy Bác ? Bên em hiện nay cũng làm rất nhiều hàng của Walmart, Target, JC Penny, Kohn, Charming shopper, Samsung, etc... không biết em có cơ hội giao lưu với Bác để học thêm kinh nghiệm.

trc là V bác à, còn bên bác?
em cũng đã làm qua các KH của bác, hihi hôm nào có dịp đàm đạo nhé
share thông tin hỗ trợ kd cũng tốt
chúc bác thêm nhiều đ.h mới

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
bên em cũng là V nhưng mới mở xưởng để tự cung tự cấp 1 phần nào. Bên em được cái là văn phòng chính bên LA nên đưa thẳng về bên nhà máy để gia công luôn. Hôm nào có dịp anh em giao lưu. thanks Bác nhiều

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
ktpk nói:
bên em cũng là V nhưng mới mở xưởng để tự cung tự cấp 1 phần nào. Bên em được cái là văn phòng chính bên LA nên đưa thẳng về bên nhà máy để gia công luôn. Hôm nào có dịp anh em giao lưu. thanks Bác nhiều
có số đt của em dưới chữ kí, hôm nào rỗi hẹn bác cafe
tháng này em đang overload với vài KH lớn, sẽ share bác ít thông tin này, vì k tiện public

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
cám ơn Bác nhiều. Bên em đang vướng 1 số vấn đề về các đơn vị in, chắc alo Bác sớm để xin tư vấn thêm. Sao em không thấy số cell của Bác ? Số của em 0909761314.

Thanks Bác

LoseCash nói:
ktpk nói:
có số đt của em dưới chữ kí, hôm nào rỗi hẹn bác cafe
tháng này em đang overload với vài KH lớn, sẽ share bác ít thông tin này, vì k tiện public