Tags
#b2
Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Nếu học ở cảnh sát nhân dân thì ra hẳn trường đó mà đăng ký, rẻ hơn khá nhiều so với đăng ký qua mấy trung tâm, cái trường đó ở đối diện suối tiên, lệch về hướng SG khoảng 300m

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Học chổ nào mà lúc nộp hồ sơ anh hỏi bao đâu ko họ nói có là uy tín, nhớ xin giấy cam kết thi ko đâu thì cho thi lại free đến lúc nào có bằng thì thôi :D

Hạng B1
29/7/20
69
175
33
40
Chỗ này thì sao mấy anh nhỉ? Thấy đang giảm 50% quá thơm, lại là của bên GTVT mà trang web thấy ít thông tin quá!

Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
Học ở Tiến Thành, thực hành ở Metro Q2 ổn nhé các bác. Đúng ngày đúng giờ thực hành và thi thôi.
Tiến Thành mình đăng kí bên văn phòng Quận 6, từ tháng 3 đến giờ, dự kiến thi tháng 11 mà bảo do dịch nên dời lại 2 tháng đến tận tháng 1 năm 2021, mà chỉ là dự kiến chứ cũng không chắc. Không biết chừng nào được thi luôn. Xe mua thì toàn phải thuê tài xế chạy. Lúc bảo đóng tiền thì sốt sắng gọi điện nhắc đóng tiền thì nhanh lắm, còn cập nhật lịch thi thì im hơi lặng tiếng. Không biết có phải do dịch nên tình hình chung các trung tâm đều kéo dài thời gian vậy không các bác? hay do cái trường này làm ăn chán đời nhỉ?

Hạng B2
11/11/10
107
49
36
46
Tiến Thành mình đăng kí bên văn phòng Quận 6, từ tháng 3 đến giờ, dự kiến thi tháng 11 mà bảo do dịch nên dời lại 2 tháng đến tận tháng 1 năm 2021, mà chỉ là dự kiến chứ cũng không chắc. Không biết chừng nào được thi luôn. Xe mua thì toàn phải thuê tài xế chạy. Lúc bảo đóng tiền thì sốt sắng gọi điện nhắc đóng tiền thì nhanh lắm, còn cập nhật lịch thi thì im hơi lặng tiếng. Không biết có phải do dịch nên tình hình chung các trung tâm đều kéo dài thời gian vậy không các bác? hay do cái trường này làm ăn chán đời nhỉ?
À, người nhận tiền và người xếp lịch hình như không liên quan tới nhau :D. Bác cứ hối thôi. Dịch thì dịch chứ giờ ra đường cũng có thấy bóng dáng dịch đâu.
Nói chung là thấy gv nhiệt tình, chỉ là người làm vp không theo sát thì phải.

• Like
Reactions: Sento09
Hạng B1
11/10/20
57
29
18
33
À, người nhận tiền và người xếp lịch hình như không liên quan tới nhau :D. Bác cứ hối thôi. Dịch thì dịch chứ giờ ra đường cũng có thấy bóng dáng dịch đâu.
Nói chung là thấy gv nhiệt tình, chỉ là người làm vp không theo sát thì phải.
Vậy hả bác. Em cũng hối hoài nhưng cũng chỉ là những lời hứa hẹn suông, cứ bảo thông cảm vì dịch, chả biết thế nào, nản thật.:(