Hạng B1
21/10/11
94
9.488
83
Haven
Mình từng là thằng môi giới ngồi gõ lệnh trong ngày đầu tiên mở cửa của thị trường chứng Việt!
Bỏ công ty chứng khoán xong qua Uỷ ban chứng khoán, Quỹ đầu tư ... và giờ túm lại là nhà đầu tư chân chính, còn cái chân phụ thì lâu rồi không dùng đến ;)
Bác chủ không chê nghèo hèn thì pm mình trao đổi sơ bác nên bắt đầu từ đâu. Học như bác nói cũng ok nhưng không phải là cách tốt nhất cho bác mà là tốt nhất cho thằng dạy học ;)

Chào thân ái và quyết thắng ;)
Các môn đầu tư ck bđs hay bất ký đầu tư gì thì cần kiến thức tổng quát và trãi nghiệm bản thân.
Bọn thầy dạy thì toàn xl , bỏn mà hay thì tự đầu tư rồi đíu rãnh đi dạy kiếm bạc lẻ :)))))

Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Các môn đầu tư ck bđs hay bất ký đầu tư gì thì cần kiến thức tổng quát và trãi nghiệm bản thân.
Bọn thầy dạy thì toàn xl , bỏn mà hay thì tự đầu tư rồi đíu rãnh đi dạy kiếm bạc lẻ :)))))
Không phải bạc lẻ đâu anh. Cũng trên chục tỏi/năm đấy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: conon and hung279
Hạng C
2/1/16
571
32.556
93
Nghe nói chơi chứng thì đọc BCTC thấy mấy mục có chữ "khác" mà con số nó to thì ko mua. Phải ko mí anh?
Làm nhớ bên em có năm báo cáo chi khác tới 85%, làm em cười vỡ cái mồm!

• Wow
Reactions: Ba Văn
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
anh muốn đầu tư thì em can
còn muốn đánh bạc thì nên đi học

1 thanh niên tym thòng , đýt mòn cho hay :p :p

Hạng D
23/5/12
1.943
77.726
113
E hiện có 500tr cash, muốn đầu tư ck.
Các anh cnler biết đại gia nào giỏi môn này giới thiệu cho e, e xin tự nhận mình là đệ tử, gọi là thầy, và trả tiền cafe ăn sáng cho thầy suốt đời
Cảm ơn các a trước ạ

Các ngân hàng lỗ sâu trong đầu tư chứng khoán gồm: ABBank, Sacombank, Vietinbank, Vietcombank, BIDV, ACB, SHB...

Hạng C
21/5/12
681
39.588
93
  • Haha
Reactions: taile