Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Cái này có à nha.tại mình đang học b2 ông thầy hỏi cái bằng a1 đổi thẻ pet chưa.mình chưa đổi ổng nói khi nào có bằng b2 xong rồi muốn đổi gì đổi.chứ đang học mà đổi mai mốt nó dựa vào seri a1 làm 1 tháng mấy mới có bằng.còn thẻ nhựa thi xong 2 tuần có bằng

• Like
Reactions: anhtuan8817
Tập Lái
3/7/17
13
2
3
26
Thành Phố Hồ Chí Minh
Cái này có à nha.tại mình đang học b2 ông thầy hỏi cái bằng a1 đổi thẻ pet chưa.mình chưa đổi ổng nói khi nào có bằng b2 xong rồi muốn đổi gì đổi.chứ đang học mà đổi mai mốt nó dựa vào seri a1 làm 1 tháng mấy mới có bằng.còn thẻ nhựa thi xong 2 tuần có bằng
bởi vậy bây giờ kím đường tắt đi mà ko ai biết hết haizzz

Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
bởi vậy bây giờ kím đường tắt đi mà ko ai biết hết haizzz
Sao kg nói thẳng vấn đề với thầy hay trung tâm luôn.thầy mình nói lấy cũng cũng dc nhưng tốn ít tiền

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Vụ này ngày từ đầu em đã biết khi đi học, thầy em cũng dặn trong thời gian học tới khi lấy bằng B2 thì đừng đi đổi A1 từ giấy sang pet. Lúc e học lái thì bằng A1 là bằng giấy nên e cũng ko nộp bằng A1 để khỏi gộp bằng cho sau này đỡ mắc công.

• Like
Reactions: quykhanh2688
Tập Lái
18/8/17
31
6
8
Chuyện là em mới thi xong bằng lái B2 ngày 8/6/2017 do ít hiểu biết thiếu thông tin nên bổ xung bằng lái A1 trễ nên thầy e hẹn 70 ngày sau mới lấy không biết anh em chú bác nào có thể giúp em sớm được ko, đầu tháng 8 em phải chạy xe cho công ty mà ông chú em giới thiệu rồi :'( em đã nhờ thầy giúp mà ổng kêu ko được mong ae giúp dùm e vì miếng cơm mang áo thôi
chia buồn với bác rồi

• Like
Reactions: quykhanh2688
Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
Vụ này ngày từ đầu em đã biết khi đi học, thầy em cũng dặn trong thời gian học tới khi lấy bằng B2 thì đừng đi đổi A1 từ giấy sang pet. Lúc e học lái thì bằng A1 là bằng giấy nên e cũng ko nộp bằng A1 để khỏi gộp bằng cho sau này đỡ mắc công.
đợt trước thì mấy trường chả mấy ai dặn dò gì đâu bác ơi, sau này bị giam mới dặn nộp thế này thế kia đó bác

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
mà tôi thấy bằng do Sở cấp hết thì quản lý hết trơn rồi mà hành dân thôi.
Số khổ quá mà, mấy ổng cấp thì mấy ổng biết hết rồi còn bắt nộp với không nộp

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
Đã nói rồi thầy kêu bó ray nộp hồ sơ lên sở rồi đợi người ta ký rồi trả về thôi, ko biết làm sao
mấy chú mà gặp mấy ông thầy làm tiền nữa thì tốn không ít nhở