Tập Lái
1/3/11
17
4
3
52
sai gon
Mình vừa lấy con Focus trend 2018 ecoboost 1.5 , thay luôn màn hình android và bao da ghê luôn , nên dư ra món này , ko biết làm gì . Ko biết có ai cần thì minh gả luôn . Cam on đã xem tin

Attachments

Hạng B1
9/5/17
62
32
18
Hi các bác,
Mình vừa thay calang tita cho con FFT4 2018, giờ dư ra 1 cái mặt calang focus trend 2018 (tổ ong).
Cho em hỏi có bác nào cần dùng em để lại giao lưu ạ.
Bác thay cái calang của titan bao nhiêu thóc vậy? em tham khảo với

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Cái hội này request nó có thèm accept cho đâu, làm mấy lần rồi chỉ toàn hiện mặt mốc mấy ông admin lên. Vãi cơ chế xin cho
Mình cũng thế, request mấy lần ko đc, nên ko chơi với nó nữa, chắc mấy ae lập group mới thử xem sao nhỉ.

Tập Lái
14/11/18
5
2
3
29
Hiện em đang đi bản Sport, cá nhân thấy nguyên bản của nó cũng đã đầy đủ option rồi, muốn độ đẹp thì em thấy lên cho em nó body kit là oke nhất

Tập Lái
14/11/18
5
2
3
29
Các cụ kinh nghiệm tư vấn giúp em phát!!
Chẳng là tuần tới em có việc sang khu công nghiệp nhơn trạch có việc ngó mấy cty bên đó.
Nhà em quận 2 qua đó đi phà cát lái đường thẳng và ngắn. Nhưng em lăn tăn quá.. xe thấp sợ chạm gầm.
Đi đường cao tốc thì xa gấp đôi!!
nếu là em, em sẽ chọn cao tốc vì đường phà hên xui lắm, dính ngay giờ nào cao điểm thì đợi lâu lắm bác + xe mình khoảng sáng gầm quá thấp nên nguy cơ cạ gầm là rất cao