Tập Lái
6/9/18
25
9
3
46
Đại lý Ford nào ở saigon tốt các bác ? Mình định múc em FFT tháng sau.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
50
Tphcm
Hội Anh Em Ford Focus Sài Gòn Bơi Vào Đây!
Hi các bác,
Em vừa múc 1 em Focus mới, giờ dư ra 1 con đội 5tấn (trc em mua of 1 ku nó lượm của 1 chiếc Navara), hàng Nhật ngon lành, đội 3 khúc - 5 tấn.
Bác Forder nào có nhu cầu em xin để lại giá hữu nghị kèm 1 chầu cafe giao lưu ạ.
P/s: nếu đc vui vẻ cả nhà em xin tặng luôn ợ.
Hội Anh Em Ford Focus Sài Gòn Bơi Vào Đây!

Attachments

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
50
Tphcm
Chào các bác,
Em muốn nâng cấp oddometer cho FFT4, các bác biết SG chổ nào làm không chỉ em ạ. Em cảm ơn

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
View attachment 1713767 Hi các bác,
Em vừa múc 1 em Focus mới, giờ dư ra 1 con đội 5tấn (trc em mua of 1 ku nó lượm của 1 chiếc Navara), hàng Nhật ngon lành, đội 3 khúc - 5 tấn.
Bác Forder nào có nhu cầu em xin để lại giá hữu nghị kèm 1 chầu cafe giao lưu ạ.
P/s: nếu đc vui vẻ cả nhà em xin tặng luôn ợ.View attachment 1713766
Ib cho em cái giá nhé. Tks

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
50
Tphcm
Hi các bác,
Mình vừa thay calang tita cho con FFT4 2018, giờ dư ra 1 cái mặt calang focus trend 2018 (tổ ong).
Cho em hỏi có bác nào cần dùng em để lại giao lưu ạ.

Tập Lái
10/9/18
2
0
1
38
Mình dự kiến lấy xe trong tháng này Ford Focus Trend. Các bác cho hỏi là mình lấy xe bên Ford Phổ Quang nhưng bảo dưỡng bảo hành mang ra Ford Kinh Dương Vương okie không nhỉ? Với lại ở đây có mấy bác nói có hội trên Facebook? Vậy cho hỏi hội Ford Focus trên Facebook là gì nhỉ, có phải hội Ford Focus của cụ Ninh Nguyễn ngoài Hà Nội không ạ. Thanks cả nhà!

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Mình dự kiến lấy xe trong tháng này Ford Focus Trend. Các bác cho hỏi là mình lấy xe bên Ford Phổ Quang nhưng bảo dưỡng bảo hành mang ra Ford Kinh Dương Vương okie không nhỉ? Với lại ở đây có mấy bác nói có hội trên Facebook? Vậy cho hỏi hội Ford Focus trên Facebook là gì nhỉ, có phải hội Ford Focus của cụ Ninh Nguyễn ngoài Hà Nội không ạ. Thanks cả nhà!
Bảo dưỡng ở đâu cũng được miễn là tiện cho bác thôi nha :D

• Like
Reactions: xeonga1986
Hạng B2
4/1/08
170
384
63

Hội Focus SG bác có thể vào group này https://www.facebook.com/groups/Focus.Sai.Gon