Hạng B1
15/11/16
67
31
18
41
Các cụ kinh nghiệm tư vấn giúp em phát!!
Chẳng là tuần tới em có việc sang khu công nghiệp nhơn trạch có việc ngó mấy cty bên đó.
Nhà em quận 2 qua đó đi phà cát lái đường thẳng và ngắn. Nhưng em lăn tăn quá.. xe thấp sợ chạm gầm.
Đi đường cao tốc thì xa gấp đôi!!
Mình mới ghé formasa sáng nay. Đi QL51 vì chạy từ Amata qua về thì đi phà. Xuống cẩn thận là okie thôi. Bác đừng lo

Hạng B2
18/5/16
223
271
63
42
Mình mới ghé formasa sáng nay. Đi QL51 vì chạy từ Amata qua về thì đi phà. Xuống cẩn thận là okie thôi. Bác đừng lo
Cám ơn cụ vậy là em yên tâm rồi!!
Cụ đi hatchback hay sedan???

Tập Lái
7/10/15
15
3
3
39
Các cụ ạ,

Em đagn kiếm một con focus eco 1.5 để gia nhập hội...cụ nào có xe nào chạy lướt ngon giới thiệu mình nha.

Em thích bản HB dòm nó ngàu quá à

Hạng B2
3/1/14
100
43
28
44
Các cụ giúp em với . Em đang dùng focus mk2 hatchback 2010 bổng dung hôm qua đổ bịnh đề thì máy nổ 2 dây thì tắt ngúm mất điện , nghi do bình ắc quy , tắt công tắc , rút chìa ra mở capo thì khóa capo tuột luốt không ăn nhập gì cả không bung nắp ra , vậy là như thế nào hở các cụ . không bình thì không mở nắp capo được à .... nếu vậy thì ford là khó người dùng quá .Bây giờ không mở nắp capo thì có cách nào câu bình không các cụ ?....Kính các cụ vài ly em ngồi mong tin

Hạng B2
18/5/16
223
271
63
42
Các cụ giúp em với . Em đang dùng focus mk2 hatchback 2010 bổng dung hôm qua đổ bịnh đề thì máy nổ 2 dây thì tắt ngúm mất điện , nghi do bình ắc quy , tắt công tắc , rút chìa ra mở capo thì khóa capo tuột luốt không ăn nhập gì cả không bung nắp ra , vậy là như thế nào hở các cụ . không bình thì không mở nắp capo được à .... nếu vậy thì ford là khó người dùng quá .Bây giờ không mở nắp capo thì có cách nào câu bình không các cụ ?....Kính các cụ vài ly em ngồi mong tin
Cụ gọi đến garage của ford gần nhất gặp người tư vấn dịch vụ nhờ họ tư vấn sẽ ok ngay thôi!!