Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Không phải Sông vệ Bác ơi, ở Xuân Lộc Đồng Nai đó.
mô hình rộng quớ, nhìn hình không quánh giá được, chi bằng off hướng dẫn kỉ thực nui chồng, í lộn nui trồng cho các anh thương gia học đòi làm nông gia đi HT ạ.

• Like
Reactions: thinhsve
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
mô hình rộng quớ, nhìn hình không quánh giá được, chi bằng off hướng dẫn kỉ thực nui chồng, í lộn nui trồng cho các anh thương gia học đòi làm nông gia đi HT ạ.

Vườn em ở gần trạm dừng chân Đại Phú - Xuân Lộc đó mợ. Hôm đi offline về (17/04), nếu Bác/Mợ nào zề chung tiện đường ghé vào chơi luôn, bây giờ thì cá của em dưới ao nhiều lắm, câu sẽ ăn không kịp đó (món này em thua toàn tập. Hí hí). Còn Off thì hẹn hôm khác, rủ xóm mấy lần mà chưa đi được.

• Like
Reactions: Tiger mom
Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Anh không post cái hình này, Cọp e rằng anh Pun nhà ta sẽ tưới tiêu bằng cách tự nhiên nhứt, vì xưa giờ anh toàn treo hoa giả có tưới đâu kakakaka
Ngày xưa mềnh có cây mai trồng trong chậu ở ban công, tối nào đi nhạo về mình cũng tưới cây theo cách "tự nhiên". Đến tết mai nở mềnh bưng vào chưng phòng khách ai cũng khen sao mai nở đẹp thế, mềnh chỉ cười nhẹ một cách bí ẩn.. hí hí...

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Ngày xưa mềnh có cây mai trồng trong chậu ở ban công, tối nào đi nhạo về mình cũng tưới cây theo cách "tự nhiên". Đến tết mai nở mềnh bưng vào chưng phòng khách ai cũng khen sao mai nở đẹp thế, mềnh chỉ cười nhẹ một cách bí ẩn.. hí hí...
ố, hèn chi lần nào em mần kem chúi cũng được bà kon khen rần rần lun, bi giờ hỉu gòi

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Đặc biệt, mai có mùi hương rất lạ. :p