Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
tronglam nói:
Nếu đèn đỏ trước nhánh mà không bật thì được rẽ phải trong mọi tình huống đúng không ah???
Bác được đi. Đừng sợ, nếu xxx thổi bác cứ từ tốn lý luận, xxx thua chắc. Tuy nhiên chú ý là có khả năng xxx bắt bác nếu bác lấn vào làn 2B để quẹo phải vì vướng xe 4B đang chờ đèn đỏ phía trước.

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
thaoarch nói:
Hiệu lực của đèn GT chỉ có tác dụng sau đèn nhe bác !

Gặp đèn đỏ anh dừng lại trước đèn đỏ hay sau đèn đỏ??? :mad:

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
thaoarch nói:
Vinh Hiển nói:
Các bác cho em hỏi vậy nêu cái đèn đỏ nằm trên vành đai tam giác chia nhánh thì mình có được rẽ phải khi đèn đỏ không?
Em nêu luôn vị trí cho dễ hình dung nhé các bác.
Ngã ba Trường Chinh - Phan Huy Ích. Đi từ hướng Phan Huy Ích ra quẹo phải lên cầu Tham Lương thì có ốc đảo tam giác để rẻ phải. Đèn đỏ thì đặt ngay trên ốc đảo. Vậy khi đèn đỏ mình có được phép rẻ phải hay không?

Hạng B2
16/7/10
129
0
18
đỏ đâu dừng đó, giống ngã tư Trần hưng Đạo Nguyễn Cư Trinh theo hướng từ chợ Bến Thành tới

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Vinh Hiển nói:
thaoarch nói:
Vinh Hiển nói:
Các bác cho em hỏi vậy nêu cái đèn đỏ nằm trên vành đai tam giác chia nhánh thì mình có được rẽ phải khi đèn đỏ không?
Em nêu luôn vị trí cho dễ hình dung nhé các bác.
Ngã ba Trường Chinh - Phan Huy Ích. Đi từ hướng Phan Huy Ích ra quẹo phải lên cầu Tham Lương thì có ốc đảo tam giác để rẻ phải. Đèn đỏ thì đặt ngay trên ốc đảo. Vậy khi đèn đỏ mình có được phép rẻ phải hay không?
Nếu cắm trên ốc đảo thì nó chỉ có giá trị từ đèn về bên trái thôi, bên phải đèn bác quẹo vô tư. Em chỉ thắc mắc là đèn treo giữa trời thì tính sao đây?

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Vậy mình dựa vào điều nào? Khoản nào vậy bác vovinam? Để em còn cự với mấy XXX hay đứng ngay dốc cầu Tham Lương :D

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
51LD1758 nói:
nguyentzm nói:
thaoarch nói:

Gặp đèn đỏ anh dừng lại trước đèn đỏ hay sau đèn đỏ??? :mad:
đá điểu nhau
Giới hạn đèn đỏ tính từ cái vạch kẻ ngang đường.Khi đèn đỏ thì không được vượt qua vạch đó.